Wikiendi Dodoma

Mwita25

JF-Expert Member
Apr 15, 2011
3,836
0
Maeneo ninayoyajua kwa sasa ni Chako-Ni-Chako bar, Younique Pub, Rose Garden Bar.
 

Filipo

JF-Expert Member
Jan 6, 2011
9,340
2,000
Naona umeenda makao makuu kupata malipo kwa kazi "nzuri" hapa jf. Bahati nzuri tu umepigwa ban!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom