wifi conection

wifi conection

Walas Ba

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Posts
3,399
Reaction score
1,746
naomba msaada wa namna ya kutumia wifi,phone model huawei u8185
 
tether au hotspot weka on usisahau kuweka password
 
tether au hotspot weka on usisahau kuweka password

nimefanya kama ulivyonambia na ipo kwenye notification panel,inaweza kufanya internet service au mpaka uunge na wa mtandao eg voda,ai,,au inamaeneo yake ili ifanye hyo kazi?
 
Wifi ni short range connection kati ya simu na kifaa kinachotumia Wifi kama PC, simu lazima iwe na internet ili iweze kushare net na PC. So ni lazima uwe na internet kwenye simu, kwa kununua bundle au kulipia per MB.
 
Wifi ni short range connection kati ya simu na kifaa kinachotumia Wifi kama PC, simu lazima iwe na internet ili iweze kushare net na PC. So ni lazima uwe na internet kwenye simu, kwa kununua bundle au kulipia per MB.

ningefurahi ningepata maelezo ya jumla kuhusu wifi m simu yangu ina wifi lakini kiukweli sielewi matumizi yake kabisa ni kama bluetooth au iko vipi msaada tutani
 
Back
Top Bottom