Why Mwalimu Nyerere Pekee?

Why Mwalimu Nyerere Pekee?

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Posts
4,117
Reaction score
833
Wakuu Kuna ishu moja inanitatiza...Tumekua tukisikia watu mbalimbali Wakitanguliza Jina la Cheo kabla ya Majina yao....kama vile Balozi, Dr., Prof..sasa nauliza tuna viongozi wengi wamepitia Ualimu lakini mpaka leo ni Mwalimu Nyerere pekee ndio alipenda kuitwa kwa kutanguliza jina la Mwl...Sasa swali ni kwamba hawa viongozi wengine hawapendi au hii imekaaje?? Just curiosity tu!!
 
Labda ungetusaidia na majina, mimi hata sijui kiongozi ambaye fani yake ni ualimu.
 
Alikataa with a straight face kuitwa majina mengine yoyote ya Kumkweza au kumwabudu, na akasema yeye ataitwa Mwalimu tu..not Mheshimiwa, Mtukufu, Dr...etc
 
Zebaki,
Kuna huyu waziri wa Maendeleo ya Jamii, Jinsia na Watoto, Anne Kilango Malecela na hata First Lady wetu, Bi Salma Kikwete. Ni walimu hawa. Kuna wengine kibao
 
"Mwalimu Kilango" jina linamfaa Mama Kilango-Malecela "Mwalimu Salma" linampendeza first lady wetu 🙂
 
Back
Top Bottom