who run the world?

Jaguar

JF-Expert Member
Mar 6, 2011
3,422
976
najua wanaume hampendi hii ki2 but ukweli ndo huo we run the world
Aah wapi!money,faranga,cheddar,mkwanja makes the world go round,nikiwa na wewe siwezi pata pesa but nikiwa na pesa naweza pata wewe bila tabu.
 

ARV

JF-Expert Member
Sep 6, 2011
3,366
3,057
Kweli wanawake 'mkiwezeshwa' mna-run tha' world.kibaya zaidi kwenu mnasubiri wanaume ndo' wawawezeshe.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom