Who is paula ???????

LIKUD

JF-Expert Member
Dec 26, 2012
8,155
2,000
WHO IS PAULA????

 

Mtambuzi

Platinum Member
Oct 29, 2008
8,807
2,000
Atakuwa alikosea alikuwa anamaanisha Paulo mfanyakazi mwenzake si unajua ukiumia unachanganyikiwa..!
 

serio

JF-Expert Member
Apr 15, 2011
6,936
2,000
Hahahahaaaa, kabla hajajua unaemdeleaje anataka kumjua Paula? Noma sana...
 

DEMBA

JF-Expert Member
May 10, 2012
8,244
2,000
Asprin soma hapa. ni hitilafu za kiufundi tu za mdomo, si unajua ulimi hauna mfupa?
Atakuwa alikosea alikuwa
anamaanisha Paulo mfanyakazi mwenzake si unajua ukiumia
unachanganyikiwa..!
 
Last edited by a moderator:

tpaul

JF-Expert Member
Feb 3, 2008
16,251
2,000
wanawake ni watu wa ajabu sana. yaani paula ndiyo hoja zaidi kuliko hoja ya kuvunjika mguu kwa mumewe/mpenzi wake? wivu wa kike ni mzigo!!!
 

farkhina

Platinum Member
Mar 14, 2012
14,759
2,000
Yeah mweziwe anataka kukatwa mguu yeye anaendekeza wivu....
Duh salaleeee...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom