Who is IGP Mwema? CV Please!


tartoo

tartoo

Senior Member
Joined
Jul 2, 2010
Messages
129
Likes
0
Points
0
tartoo

tartoo

Senior Member
Joined Jul 2, 2010
129 0 0
Huyu ndugu ni mtumishi wa umma.

Baadhi ya maamuzi afanyayo yamejikita kwenye hisia na fanatism kwa chama tawala badala ya misingi ya kisheria.

Ni wajibu, na haki yetu kumdadavua huyu ndugu yetu tufahamu alifikafikaje huko na pia kufahamu reasoning na judgement capacity yake imekaa vipi.

Waliosoma naye mtujuze tafadhali.
 
M

Matarese

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
521
Likes
13
Points
35
M

Matarese

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2009
521 13 35
Tartoo, kwani wewe ni mgeni hapa TZ? hapa hakuna kitu kama misingi ya sheria, unachoelekezwa na chama tawala ndicho unachofanya!
bila hivyo kibarua kitaota majani......
 
M

mams

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2009
Messages
616
Likes
8
Points
35
M

mams

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2009
616 8 35
Nadhani ana first degree na experience ya kazi. wenye data watumwagie
 
Prodigal Son

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2009
Messages
972
Likes
82
Points
45
Prodigal Son

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2009
972 82 45


Mke wake anaundugu wa damu na Mkuu wa Kaya,
 
M

mpingomkavu

Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
97
Likes
0
Points
0
M

mpingomkavu

Member
Joined Nov 26, 2010
97 0 0
Huyu bwana ni msomi ana LL.B, alishawahi pata kashfa akiwa RPC mbeya mahabusu wapata 26 walikufa kwa kukosa hewa kwenye kasero kadogo, baada ya hapo akahamishiwa police Interpol mkuru wa kaya baada ya kupata ukuru akamteua kuwa IGP, lkn ni shemeji yake kabisaaaaa na mh. JK, SASA HAPO PIMA KAZI
 
M

Mfumwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2008
Messages
1,456
Likes
7
Points
135
M

Mfumwa

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2008
1,456 7 135
Huyu bwana ni msomi ana LL.B, alishawahi pata kashfa akiwa RPC mbeya mahabusu wapata 26 walikufa kwa kukosa hewa kwenye kasero kadogo, baada ya hapo akahamishiwa police Interpol mkuru wa kaya baada ya kupata ukuru akamteua kuwa IGP, lkn ni shemeji yake kabisaaaaa na mh. JK, SASA HAPO PIMA KAZI
Wakati Mahabusu wanafariki Mbeya, Mwema alikuwa likizo. Wale waliotuhumiwa kuwaweka Mahabusu katika chumba kidogo ambao walikuwa Maaskari, walikamatwa na kuwekwa ndani kusubiri kosa la kusababisha vifo. Lakini nao wakatoroka, Mwema akaahirisha likizo kwenda kushiriki zoezi la kuwatafuta. Wakakamatwa wote kwa uongozi wa Mwema. Akapandishwa cheo kwa interpol.

Hajaoa Ndugu wa Kikwete, Mama yake Khadija Mwema hana undugu na Kikwete kabisa. Mke wa pili pia.
 
MNDEE

MNDEE

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2009
Messages
494
Likes
20
Points
0
MNDEE

MNDEE

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2009
494 20 0
Huyu bwana ni msomi ana LL.B, alishawahi pata kashfa akiwa RPC mbeya mahabusu wapata 26 walikufa kwa kukosa hewa kwenye kasero kadogo, baada ya hapo akahamishiwa police Interpol mkuru wa kaya baada ya kupata ukuru akamteua kuwa IGP, lkn ni shemeji yake kabisaaaaa na mh. JK, SASA HAPO PIMA KAZI
CV yake nzima sina lakini huyu bwana alishapiga mzigo BOT, akarudi serikalini baadae akapata uIGP. Kwa wanaomfahamu ni mchapa kazi na ukienda na issue kwake atakusikiliza na ataifanyia kazi.
 
B

Bull

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2008
Messages
984
Likes
0
Points
0
B

Bull

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2008
984 0 0
Mwema nadhani kaleta mabadiliko makumbwa ktk jeshi la police ukilinganisha na tunakotoka, Evidence ya hivi karibuni ktk uchaguzi, Polisi hawakutumia mabavu kama tulivyo zowea huko nyuma

Hongera S Mwema keep it up !!!!!!
 
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
2,624
Likes
4
Points
0
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
2,624 4 0
Mwema nadhani kaleta mabadiliko makumbwa ktk jeshi la police ukilinganisha na tunakotoka, Evidence ya hivi karibuni ktk uchaguzi, Polisi hawakutumia mabavu kama tulivyo zowea huko nyuma

Hongera S Mwema keep it up !!!!!!
read the heading and put your points!
Thread hii sio ya pongezi. kama una info kuhusu CV yake, mwaga hapa!
 
mama mkunga

mama mkunga

Member
Joined
Aug 2, 2007
Messages
12
Likes
0
Points
0
mama mkunga

mama mkunga

Member
Joined Aug 2, 2007
12 0 0
huyu jamaa ni mchapakazi sana maana sasa ana mchakato wa kukiboresha kitengo cha Forensic science katika jeshi la polisi.
Tanzania nasi tutajidai kwa kupitia uongozi wake.
 
The Planner

The Planner

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
355
Likes
33
Points
45
The Planner

The Planner

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
355 33 45
The little i know about Mwema ni kwamba ana shahada ya kwanza ya sheria (LLB) kutoa UDSM.,alipata kuwa RPC-Mbeya, then akaenda INTERPOL-Nairobi, mpaka anachukua U-IGP.,but if we compare him with the other guy from Morogoro at least he has some added value in his tenure of service
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,236
Likes
311
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,236 311 180
Wakati Mahabusu wanafariki Mbeya, Mwema alikuwa likizo. Wale waliotuhumiwa kuwaweka Mahabusu katika chumba kidogo ambao walikuwa Maaskari, walikamatwa na kuwekwa ndani kusubiri kosa la kusababisha vifo. Lakini nao wakatoroka, Mwema akaahirisha likizo kwenda kushiriki zoezi la kuwatafuta. Wakakamatwa wote kwa uongozi wa Mwema. Akapandishwa cheo kwa interpol.

Hajaoa Ndugu wa Kikwete, Mama yake Khadija Mwema hana undugu na Kikwete kabisa. Mke wa pili pia.
Yaani ana wake wawili?
 
Margwe

Margwe

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2008
Messages
256
Likes
1
Points
33
Margwe

Margwe

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2008
256 1 33
Personally, I respect the man, for being attentive .
At least heard on how he handled issue ya usalama huko Hanang',, ingawa much is to be done but he showed the thugs that they can try to bribe others if they want but not him.
 
tartoo

tartoo

Senior Member
Joined
Jul 2, 2010
Messages
129
Likes
0
Points
0
tartoo

tartoo

Senior Member
Joined Jul 2, 2010
129 0 0
huyu jamaa ni mchapakazi sana maana sasa ana mchakato wa kukiboresha kitengo cha Forensic science katika jeshi la polisi.
Tanzania nasi tutajidai kwa kupitia uongozi wake.
soma heading inataka nini sio huu upupu.ndio maana mnafeli mtihani.
 
Monstgala

Monstgala

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2009
Messages
1,083
Likes
152
Points
160
Monstgala

Monstgala

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2009
1,083 152 160
soma heading inataka nini sio huu upupu.ndio maana mnafeli mtihani.
Acha udictator wa kizamani..wanaochangia wote wanamchango fulani kuhusu post uliyorusha.We si umeuliza Mwema ni nani? Sasa limitation za nini katika michango yao? utaendea kula nyundo za kichwa sana ukilazimisha mawazo yako binafsi katika hii forum.
 
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
2,624
Likes
4
Points
0
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
2,624 4 0
Acha udictator wa kizamani..wanaochangia wote wanamchango fulani kuhusu post uliyorusha.We si umeuliza Mwema ni nani? Sasa limitation za nini katika michango yao? utaendea kula nyundo za kichwa sana ukilazimisha mawazo yako binafsi katika hii forum.
Shhhhhh!
Who is IGP Mwema? CV Please!
 
Chifunanga

Chifunanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
291
Likes
34
Points
0
Chifunanga

Chifunanga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
291 34 0
- ana degree
- ana experience
- amefanya intelpol
- hana makuu, anasikiliza
 

Forum statistics

Threads 1,237,815
Members 475,675
Posts 29,301,990