Who is Dr Haji Mponda? CV please... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Who is Dr Haji Mponda? CV please...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SirBonge, Jan 9, 2012.

  1. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 344
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Jamaa yuko Live ITV- dakika 45, nilikuwa namheshimu lakini, anaonekana hayuko 'oriented' kabisa na mazingira na kila kitu! Elimu yake ikoje huyu daktari??? CV Please!
     
  2. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,661
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Huyu ni Doctor of Phylosophy, alisoma sociology, then amefanya kazi na Ifakara Health Insitute mambo ya Reseach na kusoma masters ya Health Policy huko London School of Tropical Medicine. Kifupi he is not a Medical Doctor
     
  3. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 344
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Eti hajui kama Muhimbili Intern Drs wamefukuzwa, pia hajui kama Intern Drs ni members wa MAT. Ina maana hata haelewi organisation iliyokuwa chini ya wizara yake inafanya nini! be serious Dr. Mponda! take ur tyme uchungulie hapa bac.. www.mat-tz.org/members.html
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145

    Kwa waziri yeyote kutojua nini (hasa matukio makubwa) kinaendelea ndani ya moja ya idara zake ni udhaifu usiokubalika. Muhimbili haiko mbali kabisa toka kwenye office za Wizara ya Afya. Sasa kama Dr Mponda (waziri wa afya) hana habari za intern doctors kugoma atajuaje mambo yanayoendelea huko mikoani? Ni huyu huyu Waziri alieyeleta kigugumizi kuhusu vipimo vya HIV sasa anatangaza waziwazi kuwa hajui nini kinaendelea kwenye idara nyeti kama hospitali kuu ya taifa!

    Au pengine anatukumbusha kuwa hospitali kuu imehamia India hivyo yanatokea hapa Dar hayamhusu? Tumeona wakubwa wakiugua wanakimbizwa India, walalahoi wataenda wapi?

    Kama kuna jambo la kuomba msamaha ni basi ni hili la waziri kutojua nini kinachoendelea wizarani kwake. Kwa maneno mengine hafai.
     
  5. k

    kamangaza25 Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kazi ipo kweli kweli
     
  6. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    mi. yangu macho
     
  7. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,849
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ila, English uliyotumia ktk heading nimeipenda zaidi kuliko mada yenyewe.
     
  8. b

    busar JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Namwomba rais aniteue Kuongoza MOHSW
     
  9. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 867
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    weka CV yako nikupigie debe jikoni.Si unajua haya mambo bila kujuana hayaendi bongo??
     
  10. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    huyu ni waziri aliyewekwa kuhakikisha sherehe za miaka hamsini ya uhuru zinafana pale MoHSW.
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    sijajua kama mponda ni dk wa phd au wa kutibu, ila ni kweli hayuko oriented na mazingira yetu. Wakati fulani bungeni akitetea bajeti yake alikosea mara zote alipokuwa akitamka CCBRT na kusema CCRBT. Ina maana haijui hii hospitali?
     
  12. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna viongozi wengine ni mzigo kwa serikali.
     
  13. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2013
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
Loading...