WHO: Hakuna ugonjwa wa Zika Tanzania

WHO: Hakuna ugonjwa wa Zika Tanzania

Ukawa na wapinzani wa serikali wataikataa taarifa hii sababu ya wanayoyawaza wao.. Ila taarifa ya Mwele ingekua imesema hakuna Zika, alafu wakaja, who wakasema ipo ukawa wangeunga mkono hii ya who.. Wanapenda kusikia taarifa mbaya tu katika Taifa
mda wote unawaza siasa tuu
 
Yaani huyu wa WHO anasema hivi: Tanzania hakuna ugonjwa wa Zika kwa sababu hakuna mtoto aliyezaliwa na dalili hizo. Kwa maneno mengine kipimo cha kuwepo Zika ni kuzaliwa mtoto mwenye dalili za Zika na wala sio kutumia njia nyingine kubaini ugonjwa huo. Je, WHO wamepitia utafiti wa NIMR tayari na kukuta kuwa ule utafiti ulikuwa ni wa kutengeneza?
WHO ndiyo shirika la afya duniani na labda ndiyo inayo fund hizo research hivyo research kama hizo labda hua zinaifikia ofisi ya WHO kama haina taarifa basi kuna uwalakini hapo. Lakini sishangai ndiyo matatizo ya nchi kama yetu mambo mengi ynafanywa kienyeji enyeji tu sababu tumezoea kila mtu kuwa na sharubu kama Mzee Duni alivyosema.

The WHO is responsible for the World Health Report, a leading international publication on health, the worldwide World Health Survey, and World Health Day sasa kama hawakuwa na taarifa basi ni sawa kwa mwakilishi wao kutoa ufafanuzi.
 
Nani alikwambia Tanzania kuna ZIKA? unajua jinsi WIZARA inavyopokea report za AFYA kutoka wilayani na mikoani? ina maana hao wote hawakugundua uwepo wa ZIKA maeneo yao? au unadhani watoto waliofanyiwa Utafiti na NIMR wote walizaliwa nyumbani kwamba Hospitali zishindwe kujua?

Mbona ZANZIBAR kuna MBU anayeambukiza ZIKA toka siku nyingi lakini Hakuna ZIKA ZANZIBAR...!!

WHO wapo sahihi kabisa,

Huo ulopokaji wa Dr. Mwele kwenye Media imetuharibia sana kama nchi.
 
Aaaaahaaaaa WHO wanatuona vilaza kweli kweli, mi nadhani utafiti unapingwa kwa utafiti. WHO wamefanya lini tafiti?
 
Yeye alishindwa nini kuwapima vichwa vya hao watoto? Je, sio kuwa hicho kipimo kipya hakihitaji kusaidiwa na data ya size ya kichwa cha mtoto ingawaje sijui kipimo hicho kpya kinafanye kazi?

Kwenye paper iliyochapishwa wamesema kuwa wao wamepima virusi tu (awamu ya kwanza ya utafiti).


Awamu inayofuata ndio watu wapimwe yatokanayo!
 
Nani alikwambia Tanzania kuna wagonjwa wa ZIKA?

Wewe unajua jinsi ambavyo Taarifa za Afya zinavyotolewa? hao watoto waliokutwa na NIMR ina maana wote hawakuzaliwa Hospitali? kwani Hospitali hakuna wataalamu wa kubaini tatizo hilo ambao report zao zingewasilishwa Wizarani?

WHO wapo sahihi, hakuna ugonjwa wa ZIKA Tanzania, mbona Zanzibar kuna Huyo MBU anayeambukiza huo Ugonjwa wa ZIKA lakini Zanzibar hakuna ZIKA?

Lazima tujue the motive behind ya huyo mama Mwele kulitangaza hilo swala.

Kasome taarifa ya CDC halafu urudi hapa uendelee na mjadala
 
Ukawa na wapinzani wa serikali wataikataa taarifa hii sababu ya wanayoyawaza wao.. Ila taarifa ya Mwele ingekua imesema hakuna Zika, alafu wakaja, who wakasema ipo ukawa wangeunga mkono hii ya who.. Wanapenda kusikia taarifa mbaya tu katika Taifa
nashauri tafuta ile chapisho la wale watafiti ambalo limeonyesha 43% ya watoto waliozaliwa wakiwa na matatizo ya kimaumbile wamekutwa na virus vinavyosababisha Zika kisha ukishaisoma ndio uje kuongelea habari za UKAWA. Kila issie lazima muingize UKAWA hata kama hawahusiki
 
Yaani huyu wa WHO anasema hivi: Tanzania hakuna ugonjwa wa Zika kwa sababu hakuna mtoto aliyezaliwa na dalili hizo. Kwa maneno mengine kipimo cha kuwepo Zika ni kuzaliwa mtoto mwenye dalili za Zika na wala sio kutumia njia nyingine kubaini ugonjwa huo. Je, WHO wamepitia utafiti wa NIMR tayari na kukuta kuwa ule utafiti ulikuwa ni wa kutengeneza?
Ungefurahi lsbda kama wangesema
Mtoto wa ndugu yako anao!!
Lakini ndio hivyo hakuna
 
Yaani huyu wa WHO anasema hivi: Tanzania hakuna ugonjwa wa Zika kwa sababu hakuna mtoto aliyezaliwa na dalili hizo. Kwa maneno mengine kipimo cha kuwepo Zika ni kuzaliwa mtoto mwenye dalili za Zika na wala sio kutumia njia nyingine kubaini ugonjwa huo. Je, WHO wamepitia utafiti wa NIMR tayari na kukuta kuwa ule utafiti ulikuwa ni wa kutengeneza?
lazima kuwepo na ushahidi..
 
Kuna Watanzania walio tekwa na mashetani
Wao husubiria taarifa mbaya kwa Taifa ili apate kuuzia hoja na kutafuta kick!!
Tunawaambia awamu hii mtajutia upumbavu wenu
Tumeamua Tanzania isonge na itasonga tu
 
Yaani huyu wa WHO anasema hivi: Tanzania hakuna ugonjwa wa Zika kwa sababu hakuna mtoto aliyezaliwa na dalili hizo. Kwa maneno mengine kipimo cha kuwepo Zika ni kuzaliwa mtoto mwenye dalili za Zika na wala sio kutumia njia nyingine kubaini ugonjwa huo. Je, WHO wamepitia utafiti wa NIMR tayari na kukuta kuwa ule utafiti ulikuwa ni wa kutengeneza?
WHO ndiyo wenye data sahihi ma ndo watoa matamko na si NIMR. Mwele alipotoka sana nadhani alikiwa kapata wine.
 
Back
Top Bottom