WHO: Hakuna ugonjwa wa Zika Tanzania

WHO: Hakuna ugonjwa wa Zika Tanzania

Tanzaniaaaa Tanzaniaaaaa nakupenda kwa ......[emoji446][emoji446][emoji446]

Dah haka kawimbo akiimba yule dada wa kizungu jamani kanakuwa kazuri kweli kweli kuliko hata tukiimba sisi wenye wimbo wetu [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Wangapi nchi hii wana virus vya ukimwi (HIV +ve) lakini sio wagonjwa wa ukimwi?
Mwakilishi wa WHO yuko sahihi na tafiti za NIMR na Dr Mwele wako sahihi.
Mwele hajasema kuna wagonjwa wa Zika bali kasema kuna sampuli ya vimelea vya Zika vimeonekana kwa watu
 
Mimi sitakagi ujinga unaofanywa na watafiti uchwara.Hawa wameangamiza maisha ya watu Munda mrefu sababu ya kutaka umaarufu. Dawa ya chloroquine waliikataa kijinga kwa kutoa matangazo ya kihuni eti Haitibu malaria, kumbe ilikuwa biashara.Leo hii dawa hiyo gado inatumika sehemu nyingi tu AFRICA .
 
Wangapi nchi hii wana virus vya ukimwi (HIV +ve) lakini sio wagonjwa wa ukimwi?
Mwakilishi wa WHO yuko sahihi na tafiti za NIMR na Dr Mwele wako sahihi.
Mwele hajasema kuna wagonjwa wa Zika bali kasema kuna sampuli ya vimelea vya Zika vimeonekana kwa watu
naona unajikuna kuna.
 
Kuwa na virusi na kuwa na ugonjwa ni masuala mawili tofauti, na ndio maana Dr Mwele akasema inabidi hao watoto wakapimwe vichwa vyao ...


Yaani huyu wa WHO anasema hivi: Tanzania hakuna ugonjwa wa Zika kwa sababu hakuna mtoto aliyezaliwa na dalili hizo. Kwa maneno mengine kipimo cha kuwepo Zika ni kuzaliwa mtoto mwenye dalili za Zika na wala sio kutumia njia nyingine kubaini ugonjwa huo. Je, WHO wamepitia utafiti wa NIMR tayari na kukuta kuwa ule utafiti ulikuwa ni wa kutengeneza?
D
 
Mimi sitakagi ujinga unaofanywa na watafiti uchwara.Hawa wameangamiza maisha ya watu Munda mrefu sababu ya kutaka umaarufu. Dawa ya chloroquine waliikataa kijinga kwa kutoa matangazo ya kihuni eti Haitibu malaria, kumbe ilikuwa biashara.Leo hii dawa hiyo gado inatumika sehemu nyingi tu AFRICA .
mbona umekarisirika?
 
WHO: Hakuna ugonjwa wa Zika Tanzania

Shirika la Afya Duniani (WHO) limesema hakuna taarifa za ugonjwa wa Tanzania na hakujawahi patikana mtoto aliyezaliwa na dalili hizo.

Hayo yamesemwa leo (Jumamosi) na Mwakilishi wa shirika hilo nchini Tanzania, Dk Grace Saguti alipozungumza na waandishi wa habari.



Shirika la Afya Duniani (WHO) limesema hakuna taarifa za ugonjwa wa Tanzania na hakujawahi patikana mtoto aliyezaliwa na dalili hizo.
mwananchi.co.tz
Watoto wale wa vichwa vidogo ni "ugonjwa" gani maana wapo hapa Tz ingawa ni wachache sana.
 
WHO: Hakuna ugonjwa wa Zika Tanzania

Shirika la Afya Duniani (WHO) limesema hakuna taarifa za ugonjwa wa Tanzania na hakujawahi patikana mtoto aliyezaliwa na dalili hizo.

Hayo yamesemwa leo (Jumamosi) na Mwakilishi wa shirika hilo nchini Tanzania, Dk Grace Saguti alipozungumza na waandishi wa habari.



Shirika la Afya Duniani (WHO) limesema hakuna taarifa za ugonjwa wa Tanzania na hakujawahi patikana mtoto aliyezaliwa na dalili hizo.
mwananchi.co.tz
Chanzo cha habari ni kipi?
 
Hao WHO walifanyia wapi utafiti wao.au wamekurupuka kutoka usingizini?
Freemaxiencemello
 
Kuwa na virusi na kuwa na ugonjwa ni masuala mawili tofauti, na ndio maana Dr Mwele akasema inabidi hao watoto wakapimwe vichwa vyao ...



D
Nakusikitikia sana maana hapa ni kama unaongea na kiroba cha chumvi.
 
hao WHO walikuwa wapi kusema mda wote toka tetesi hizo zilivoanza kusisika kuwa kuna ugonjwa??
 
Ukawa na wapinzani wa serikali wataikataa taarifa hii sababu ya wanayoyawaza wao.. Ila taarifa ya Mwele ingekua imesema hakuna Zika, alafu wakaja, who wakasema ipo ukawa wangeunga mkono hii ya who.. Wanapenda kusikia taarifa mbaya tu katika Taifa
Na wewe kila kitu UKAWA?
 
Nani alikwambia Tanzania kuna wagonjwa wa ZIKA?

Wewe unajua jinsi ambavyo Taarifa za Afya zinavyotolewa? hao watoto waliokutwa na NIMR ina maana wote hawakuzaliwa Hospitali? kwani Hospitali hakuna wataalamu wa kubaini tatizo hilo ambao report zao zingewasilishwa Wizarani?

WHO wapo sahihi, hakuna ugonjwa wa ZIKA Tanzania, mbona Zanzibar kuna Huyo MBU anayeambukiza huo Ugonjwa wa ZIKA lakini Zanzibar hakuna ZIKA?

Lazima tujue the motive behind ya huyo mama Mwele kulitangaza hilo swala.
 
Kuwa na virusi na kuwa na ugonjwa ni masuala mawili tofauti, na ndio maana Dr Mwele akasema inabidi hao watoto wakapimwe vichwa vyao ...



D

Yeye alishindwa nini kuwapima vichwa vya hao watoto? Je, sio kuwa hicho kipimo kipya hakihitaji kusaidiwa na data ya size ya kichwa cha mtoto ingawaje sijui kipimo hicho kpya kinafanye kazi?
 
Back
Top Bottom