ndio umejua sasa,tuachie sisi tujimwaye mwaye,Hongera bana ur the best
Teh teh teh.......kwani hukumaliza?haya bro tutaongea!!!!
Namalile...ghwe isagha itolo
Haya endeleeni basi lol...za kupotea?
Mi sijui nimchague nani maana naona walio wengi wananigusa kwa namna ya kipekee!
Sommaaaaa gwe.......ngwisa lululu!!!!!
Na wewe siku hizi sijui ukoje... Hivi kunichagua mimi ukaona nitafaidi saaanaaa.... halafu kile kijirafi kile we subiri tu... nitaingia nacho mkataba kama ule wa wale Wakenyandio umejua sasa,tuachie sisi tujimwaye mwaye,Hongera bana ur the best
Ha ha hah duuuu kweli ndagha fijoh na maloli
kwa nini upite bila kuchagua..??teh teh, napita