u r welcome, wajua i hate NFS , mi napenda war gamesKwa kweli ukinipeleka huko kwenye section ya mijegeja utanifunika
u r welcome, wajua i hate NFS , mi napenda war games
NFS za kijinga....trying playing real simulation kama GT5 au forza. I m currently playing Dirt 3 na yeyote alozoea assist za NFS hafiki mahali!!!
I play gran turismo 5 ps3 version,, ipo real sana, although binafsi sio mpenzi wa action, also kama mtu ana ps3 anitafute nimpe god of war 3 ye anipe cd nzuri ya mission as nimeshaimaliza siitumii nowdays..
Kuna kitu kinaitwa tourist trophy wale wa recing jaribun kuichek ipo vizuri sana,,
Binafsi kwenye racing napenda sana burnout paradise as I used to play with my girlfriend, ni nzuri sana for fun although sio realistic kama gran turismo sema haiboi..
As kwenye racing kuna crashing kumuharibia your opponent car... Even my sisters used to play it those day at home, nashangaa sweethrt nae kaanza kuwa addicted nayo although mwanzo hakupenda games kabisa
Hiyo gemu ilinishinda kitambo sababu visual quality yake inaleta upofu. Kitu ipo Mid-Town Madness
Hiyo tourist Trophy ni kwa PS or PC?
byeeee!Nilikuwa nimekosea njia ndugu yangu,
ngoja niondoke....
.........:flypig:
Dah! naona maluweluwe............siye utoto wetu tulikuwa tunafukuzana na ndege (vijeli na majorowe).
Bila kusahau gombania goli na kufukuzana na mbwa koko usiku
Is there anyone who is capable of driving and play Need For Speed like me? Anyone to challenge me?
![]()
![]()
![]()
![]()
Nataka NEED FOR SPEED YENYE LAND ROVER 109
Umeona eeh?! Aisee tunazeeka sasa! Nimependa vijeli na majorowe....sie kwetu tulikua na majonjo, vindege kundi,vindege sia bila kumsahau kinyanyamba mbayuwayu japo haliwi. Sijutii utoto ule kamwe! Ila i feel pity for my daughter and son sijui watacheza nini?
Nipo baba...natisha kama njaa NEED FOR SPEED CARBON nimecheza mpaka mwisho wa siku unaambiwa vitu vyote vilivyopo katika game ambavyo vilikuwa vinauzwa now unaambiwa vipo free Baada ya kuwashinda mabosi wote(ANGEL 21,BUSHINDO,WHOLF NA MWISHO UNACHEZA NA BOSI WA HAWA WOTE ANAITWA DARIUS ANAENDESHA AUDI LEMAN QUATRO)yaani Mkuu Hii game nimecheza mpaka majina yanapanda....nimecheza game nyingi sana.Mimi na washkaji zangu(machizi game)tuna mpaka umoja wetu tafuta kwenye FB inaitwa TANZANIA GAMING SOCIETY....kama una lolote nitafute nikupe simu 0655200004Is there anyone who is capable of driving and play Need For Speed like me? Anyone to challenge me?
![]()
![]()
![]()
![]()
Nipo baba...natisha kama njaa NEED FOR SPEED CARBON nimecheza mpaka mwisho wa siku unaambiwa vitu vyote vilivyopo katika game ambavyo vilikuwa vinauzwa now unaambiwa vipo free Baada ya kuwashinda mabosi wote(ANGEL 21,BUSHINDO,WHOLF NA MWISHO UNACHEZA NA BOSI WA HAWA WOTE ANAITWA DARIUS ANAENDESHA AUDI LEMAN QUATRO)yaani Mkuu Hii game nimecheza mpaka majina yanapanda....nimecheza game nyingi sana.Mimi na washkaji zangu(machizi game)tuna mpaka umoja wetu tafuta kwenye FB inaitwa TANZANIA GAMING SOCIETY....kama una lolote nitafute nikupe simu 0655200004
nakumbuka nilivyokuaga naangalia muvi za Van Dame,nikimaliza na kutoka nje naona mwili umejazia ile mbaya
Huwa nawaonea huruma sana hawa watoto............kila siku kuna activities nyingi tena za ubunifu (kutega ndege, kutengeneza magari, tiara, kutengeneza watoto wa udongo n.k) akili inakuwa na mazoezi unafanya.
Unakumbuka ulimbo?