binti miss
Member
- Jul 29, 2017
- 91
- 169
- Thread starter
- #21
When I say tall I mean he must be taller than me. I'm 5.5 ft so any man from 5.6ft I consider him tallI could be the one but am not the tall one only 171cm .
When I say tall I mean he must be taller than me. I'm 5.5 ft so any man from 5.6ft I consider him tallI could be the one but am not the tall one only 171cm .
[emoji23] [emoji23] [emoji23] team vibamia hawaruhusiwiLeo umesahau lile sharti la Kibamia are not allowed.
Au wameanza kua considered..?
Ila umegoma kunifungulia mlango wa PM yako since day one..[emoji23] [emoji23] [emoji23] team vibamia hawaruhusiwi
Kwa mpangilio huu siwezi kuacha fursa, nitumie PMNakuhitaji sasa mume wangu mpenzi tuanze safari ya maisha pamoja... nimechoka living without you I want to hug you all night long am tired of hugging my pillow every night [emoji24] [emoji24]
Jitokeze sasa husband this loneliness is killing me softly...[emoji17] [emoji17] [emoji17]
it's not that am not getting approached hell no future hubby.. wananitongoza sana lakini sijaridhika hata na mmoja... nakusubiri wewe my super handsome..
you know what...Am keeping myself clean for you hubby... sitaki kuchafua k**** yako nimeitunza vizuri kwajil yako and I made a promise to God I will wait for my super handsome (hubby) for me to spread my legs again.. (it has been seven months now)
Dear hubby can't wait to cook for you... cant wait to kiss your lips... cant wait to get pregnant for you, can't wait to breastfeed your son...can't wait to meet your parents, sisters and brothers
Lastly dear hubby I do believe in life after death..that you either go to hell or paradise after death.. do you know what hubby??? Am a Christian & I will live my life praying for you ili uishe maisha ambayo yanampendeza Mungu ili ukifa roho yako ikapumzike kwa Mungu Baba kule paradiso where we shall meet again.
Ni hayo tu kwa leo hubby wangu to be.
Love my super handsome (husband)[emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8]
*I believe my husband is here in JF one day I shall come with a testimony*
TALL, DARK, HANDSOME
Kama Hana chura apite mbali kabisa
Uyo Mdudu Ni Kiumbe Kingine Kabisa Acha Kabisa Mkuu Uyu Genye HatarHivi ni kwanini Dada zetu mkiwa katika mhemko wa Kibaiolojia ( Nyege ) huwa mnakuwa mnasumbuka sana kama Kuku jike anayetaka Kutaga mayai?
One day I shall testify how I met my husband from jf hapo ndo utajua kama huu ni muhemuko wa kibailogia au vipiHivi ni kwanini Dada zetu mkiwa katika mhemko wa Kibaiolojia ( Nyege ) huwa mnakuwa mnasumbuka sana kama Kuku jike anayetaka Kutaga mayai?
Am here my dear wife to beNakuhitaji sasa mume wangu mpenzi tuanze safari ya maisha pamoja... nimechoka living without you I want to hug you all night long am tired of hugging my pillow every night [emoji24] [emoji24]
Jitokeze sasa husband this loneliness is killing me softly...[emoji17] [emoji17] [emoji17]
it's not that am not getting approached hell no future hubby.. wananitongoza sana lakini sijaridhika hata na mmoja... nakusubiri wewe my super handsome..
you know what...Am keeping myself clean for you hubby... sitaki kuchafua k**** yako nimeitunza vizuri kwajil yako and I made a promise to God I will wait for my super handsome (hubby) for me to spread my legs again.. (it has been seven months now)
Dear hubby can't wait to cook for you... cant wait to kiss your lips... cant wait to get pregnant for you, can't wait to breastfeed your son...can't wait to meet your parents, sisters and brothers
Lastly dear hubby I do believe in life after death..that you either go to hell or paradise after death.. do you know what hubby??? Am a Christian & I will live my life praying for you ili uishe maisha ambayo yanampendeza Mungu ili ukifa roho yako ikapumzike kwa Mungu Baba kule paradiso where we shall meet again.
Ni hayo tu kwa leo hubby wangu to be.
Love my super handsome (husband)[emoji8] [emoji8] [emoji8] [emoji8]
*I believe my husband is here in JF one day I shall come with a testimony*
TALL, DARK, HANDSOME
Unakaribishwa pm... I have my pride as a woman siwezi kumfata mwanaume pm kabla hajanifata kwanzaIla umegoma kunifungulia mlango wa PM yako since day one..