What z ur embarracin moment?!


Magwangala

Magwangala

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
2,082
Points
2,000
Magwangala

Magwangala

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
2,082 2,000
Boxer kitu gani?watu tulikuwa tunavaa V.I.P halafu ukiwaona gals unakaa uchi makusudi ili waone kama nawe una chupi!
 
DAWA YA SIKIO

DAWA YA SIKIO

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
984
Points
195
DAWA YA SIKIO

DAWA YA SIKIO

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
984 195
Boxer kitu gani?watu tulikuwa tunavaa V.I.P halafu ukiwaona gals unakaa uchi makusudi ili waone kama nawe una chupi!
Ahaaaahaaaahhh!!! Kirefu chake ikiitwa "Vaa Ibane P*mbu! Zilikuwa na tabia ya kukatika katikati,halafu kitu kinapanda juu hadi kifuani!
 
Magwangala

Magwangala

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
2,082
Points
2,000
Magwangala

Magwangala

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
2,082 2,000
Ahaaaahaaaahhh!!! Kirefu chake ikiitwa "Vaa Ibane P*mbu! Zilikuwa na tabia ya kukatika katikati,halafu kitu kinapanda juu hadi kifuani!
Kukatika katikati kumewahi kunisaidia kupandisha morali yangu nikiwa nacheza mpira kwenye mechi muhimu,kwa kadri watu walivyokuwa wananicheka kwa sababu VIP yangu ilivyopanda juu basi mie nilidhani wananishangilia hivyo kuongeza kasi,chenga na mbwembwe za mpira hadi nilipostuliwa na team mate but ilinisaidia kufunga goli moja maridadi
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,731
Points
2,000
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,731 2,000
kitu vitu VIP ni noma ilikuwa inanifurahisha saa ikianza kupanda juu lazima uishushe kiaina ili watu wasigundue
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,637
Points
2,000
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,637 2,000
Kukatika katikati kumewahi kunisaidia kupandisha morali yangu nikiwa nacheza mpira kwenye mechi muhimu,kwa kadri watu walivyokuwa wananicheka kwa sababu VIP yangu ilivyopanda juu basi mie nilidhani wananishangilia hivyo kuongeza kasi,chenga na mbwembwe za mpira hadi nilipostuliwa na team mate but ilinisaidia kufunga goli moja maridadi


Inaelekea wewe ni mpiga nyeto wa kiukweli.
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,637
Points
2,000
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,637 2,000
My embarrassing moment ni pale Kikwete alipochaguliwa kuwa rais, haki ya Mungu sina raha na ninaona haibu yeye kuwa rais wetu, inasikitisha sana.
 
Mkiliman

Mkiliman

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
963
Points
225
Mkiliman

Mkiliman

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
963 225
Kukatika katikati kumewahi kunisaidia kupandisha morali yangu nikiwa nacheza mpira kwenye mechi muhimu,kwa kadri watu walivyokuwa wananicheka kwa sababu VIP yangu ilivyopanda juu basi mie nilidhani wananishangilia hivyo kuongeza kasi,chenga na mbwembwe za mpira hadi nilipostuliwa na team mate but ilinisaidia kufunga goli moja maridadi
haahahaaa!! halafu ule mfereji/kamba ya kuunganisha pale chini ilikuwa ndogo mno, mara nyingi chupi langu lilikuwa linaachia.

Nilishawahi kuishonea mara kibao enzi zangu.
 

Forum statistics

Threads 1,283,763
Members 493,810
Posts 30,800,063
Top