What did you expect?

Majoja

JF-Expert Member
Jun 10, 2011
611
0
Rafiki yangu katoka Switzerland jana na nimemsimulia yaliyojiri hapa kwetu.
Baada ya masikitiko akanieleza kuwa huko Switzerland walishangaa vitu vifuatavyo:

  • crew katika luninga walionekana wamevaa bagrashia na ndala badala ya kuvaa kama wanabaharia
  • meli ni kama chuma chakavu na haileti matumaini kama kweli ni ya abiria
Baada ya hapo raia mmoja wa Zwitzerland akauliza "What did you expect?"
No wonder hakuna raia wa kigeni aliyepanda meli hiyo.

 

Bushbaby

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
1,588
1,500
Ninavyojua mimi kukitokea tatizo kwenye vyombo vya usafiri (angani na majini) wale crew huwa watu wa mwisho kutoka kwenye chombo...hii ya juzi nilisikia walikuwa watu wa kwanza kutoka... hapa sijui wanatupa picha gani...
 

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Aug 11, 2009
6,169
2,000
Ninavyojua mimi kukitokea tatizo kwenye vyombo vya usafiri (angani na majini) wale crew huwa watu wa mwisho kutoka kwenye chombo...hii ya juzi nilisikia walikuwa watu wa kwanza kutoka... hapa sijui wanatupa picha gani...
"What did you expect?"
 

Majoja

JF-Expert Member
Jun 10, 2011
611
0
Chombo hakikaguliwi na kinajaza watu kupita kiasi, kinaruhusiwa kusafiri wenye chombo ni wanasiasa,What do you expect?
 

OTIS

JF-Expert Member
Sep 7, 2011
2,152
2,000
Eti mmiliki wa meli hajulikani..what did you expect?
Maboya yameoza na yapo 200 wakati abiria ni zaidi ya 1500.what did you expect?
 

masopakyindi

JF-Expert Member
Jul 5, 2011
14,728
2,000
  • crew katika luninga walionekana wamevaa bagrashia na ndala badala ya kuvaa kama wanabaharia
  • meli ni kama chuma chakavu na haileti matumaini kama kweli ni ya abiria
"What did you expect?"
.
  • Wana usalama wapo bandarini lakini hakuna wa kujishughulisha uwingi wa abiria
  • Meli inapakia mzigo mpaka basi
  • Meli inaegemea upande na kila mtu anaona
What did you expect?
 

Amyner

JF-Expert Member
Jul 13, 2011
2,400
2,000
Maiti zimepatika kibao, na huko pemba idadi ya watu waliopotea ni kubwa sana. Ukichanganya na majeruhi bado serikali inatoa idadi ya uongo tuone kana kwamba uzembe uliofanyika si mkubwa sana. Lakini ndo hivyo kama serikali imejaa magamba what do you expect?!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom