What are your salary expectations?


miku

miku

Senior Member
Joined
Oct 24, 2011
Messages
149
Likes
77
Points
45
miku

miku

Senior Member
Joined Oct 24, 2011
149 77 45
Hili swali kwa wale wote wanakwenda kwenye interview linawasumbua sana,na asilimia kubwa watu wanalipwa mishahara midogo kwa kuboronga swali hili.nawasilisha hoja tujadili majibu mazuri ya swali hili unapokutana nalo kwny interview......
 
Vikao vya Harusi

Vikao vya Harusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
489
Likes
4
Points
35
Vikao vya Harusi

Vikao vya Harusi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
489 4 35
Huwa nawajibu " PER YOUR SCALE"
 
M

malifimbo

Senior Member
Joined
Apr 2, 2013
Messages
109
Likes
7
Points
35
M

malifimbo

Senior Member
Joined Apr 2, 2013
109 7 35
ntakwambia That is a tough question. Can you tell me the range for this position.
 
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
2,864
Likes
2,662
Points
280
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
2,864 2,662 280
Nilijibu, nilipwe kutoka na uzoefu wangu wa kazi na nafasi amabayo naenda kuifanya hiyo kazi. Over
 
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
3,144
Likes
98
Points
145
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
3,144 98 145
Hapa huwa tunauliza ku judge unajitathmini vipi na je uko over ambitious au "realistic".
Ni vizuri kabla ya kwenda interview ufanye uchunguzi wa hio kampuni au kampuni kama hizo zinalipa kiasi gani.
Ukitaja chini sana tunaweza fikiria hukui thamani ya input yako vizuri na ukitaja juu sana huwa unafikiriwa kuwa hata ukipewa kazi hauta kua satisfied na hivyo uta perform below standards.
Uzuri ijue scale halafu ongeza ka laki hivi juu au punguza.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,590
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,590 280
ntakwambia That is a tough question. Can you tell me the range for this position.
Swali hili ni zuri sana ...ndo linakufanya muajiri ajue how much is your value...hakuna swali najidai kujibu wakati wa interview kama hili....huwa najibu hivii... a guru in hr ,with 8 yrs in hr management , well educated and exposed in various organizarion both local and international, well anchored in tz labour laws...i feel confidently i worth a gross of 5m plus per month...
 
The Fixer

The Fixer

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
1,365
Likes
49
Points
145
The Fixer

The Fixer

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
1,365 49 145
Ikitokea umeshindwa kufanya ushushuu wa mshahara na hasa take home ya kitengo hicho itakuwaje?

Je ukiwajibu kuwa " how do you pay at this level "? Utakuwa umeboronga?
 

Forum statistics

Threads 1,250,638
Members 481,436
Posts 29,740,126