What a corrupt regime!!! It stops with Kikwete!


Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,748
Likes
7,621
Points
280

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,748 7,621 280
Are these people like Medusa? how can they even function with this level of corruption? Its as if somebody out there is dreaming about a newer way of siphoning the public money at warp speed! From one corruption to the next corruption scandal and some stupid politician keep telling us that JK is doing a "good job" but he is let down "by his subordinates" are you serious!?

xxxxx censored... xxxxx

This is enough.
 

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
26,349
Likes
28,243
Points
280

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
26,349 28,243 280
Nikwambie Mwanakijiji,huko ndani ya CCM hakuna mzuri hata mmoja. Mbona kama wapo hawafukuzi waliowachafu zaidi ya kupiga blabla na nchi inaangamia? Huwezi kuishi ndani ya Dampo kisha ukasema wewe ni msafi.TOKA BASI. Upo ushauri mwingine ili kuleta mabadiliko ktk nchi hii, ila tukiutoa tutaitwa wahaini.
 

Scientist

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2009
Messages
392
Likes
1
Points
0

Scientist

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2009
392 1 0
They are not SERIOUS!!!!!... wanajikomba tu. Muungwana is careless, na hao walarushwa wote wanajua Muungwana hana uwezo wa ku-deal nao!!! What a CRAP!!!!!
 

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
75
Points
145

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 75 145
Nikwambie Mwanakijiji,huko ndani ya CCM hakuna mzuri hata mmoja. Mbona kama wapo hawafukuzi waliowachafu zaidi ya kupiga blabla na nchi inaangamia? Huwezi kuishi ndani ya Dampo kisha ukasema wewe ni msafi.TOKA BASI. Upo ushauri mwingine ili kuleta mabadiliko ktk nchi hii, ila tukiutoa tutaitwa wahaini.
I think Mkjj is gunning down more at 'nchi wahisani'!
 

Kabengwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2009
Messages
242
Likes
5
Points
35

Kabengwe

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2009
242 5 35
Kwa sasa wanajipanga kuja na deal la vitambulisho vya taifa ili wapate hela za uchaguzi!
No wonder katibu wa wizara ya mambo ya ndani alihamishwa na wameweka mtu wao ili wachume vizuri kupitia mgongo wa vitambulisho vya taifa!

Halafu tunasema watendaji ndo wanamuangusha?!
What a country?!
 
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
24
Points
0

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 24 0
Haitoshi kusema enough kwani hata Nyerere alisema enough..Hivi kama viongozi tuliowapa madaraka wameshindwa kuchukua hatua kwa walithibitika kuwa wala rushwa na watoa rushwa,je sisi raia wa kawaida hatuwezi kufanya chochote cha kubadili nchi..hivi kujadili tu humu JF na kwengineko inatosha?hakuna mtu wa kumfunga kengele JK..JK hawezi kuwaadabisha surbodinates wake hata siku moja kwani hata yeye anafahamu kwamba sio msafi na kwa upande mwingine wanakula meza moja..Jamani mimi nimechoka kujadili jadili tu..tutajadili mpaka lini wakati Rais wetu hasikilizi kelele zetu,hazimnyimi kabisa usingizi wala hawezi kuacha kula kwa mijadala yetu..Anaendelea na maisha yake kw amani kabisa.
 

Nyauba

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
1,098
Likes
8
Points
135

Nyauba

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
1,098 8 135
Mwanakijiji
Tatizo la umma wa Tanzania ni kupenda mepesi mepesi mnooooooooooooooooooo...

Tabia ya siasa za chuki binafsi (yakuongeleaa watu fulani katika mfumoo ulioozaa) badala ya kuushambuliaa mfumoo bila kuangalia nani akivaa nguo anapendeza, yupi mnene, mwembamba au mwenye maneno ya huruma na hulka ya uungwanaa NDIO KILEMA CHETU..

CCM ya akina LOWASSA na AKINA SITA NI MOJA..Hawa hawana tofauti yeyote zaidi ya ni yupi mahiri kutafuta umaarufuu zaidi kwa UMMA.

Mabadilko katika maisha ya umma hayawezi kuletwaa kwa kuwapinga au kuunga mkono kundi lolote ndani ya TAASISI yao CCM.

Tatizo la umasikini wa nchi hii ni CCM kupitia mfumo wake wa kiuongozi wa kinyonyaji..period.
 
Joined
Apr 23, 2009
Messages
71
Likes
1
Points
0

Inviolata

Member
Joined Apr 23, 2009
71 1 0
Haitoshi kusema enough kwani hata Nyerere alisema enough..Hivi kama viongozi tuliowapa madaraka wameshindwa kuchukua hatua kwa walithibitika kuwa wala rushwa na watoa rushwa,je sisi raia wa kawaida hatuwezi kufanya chochote cha kubadili nchi..hivi kujadili tu humu JF na kwengineko inatosha?hakuna mtu wa kumfunga kengele JK..JK hawezi kuwaadabisha surbodinates wake hata siku moja kwani hata yeye anafahamu kwamba sio msafi na kwa upande mwingine wanakula meza moja..Jamani mimi nimechoka kujadili jadili tu..tutajadili mpaka lini wakati Rais wetu hasikilizi kelele zetu,hazimnyimi kabisa usingizi wala hawezi kuacha kula kwa mijadala yetu..Anaendelea na maisha yake kw amani kabisa.
Yaani I agree kabisa na wewe, mie siku hizi nimeacha hata kuchangia mambo ya siasa, we always do that halafu basi. It doesnt help much coming in here and put some articles or express our feelings, while these people continue to do what they want. Hii nchi ina viongozi waliiooza wasiosikia vilio vya wananchi wao. It is about time we do something about it my fellow Tanzanians, I dont know what it is but we have to. Think Tanzanians! Think! Think! We can do it with unity!.
 

ByaseL

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
2,224
Likes
25
Points
145

ByaseL

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
2,224 25 145
Now listen to this. Corruption is like a pit latrine. When you visit the pit latrine you immediately notice change of environment. Those who use this facility can attest to this. At first you can hardly stand the pungent smell permeating through the air. However, as you settle down you gradually get accustomed to the foul smell and before you realize you might become part of that environment and end up getting polluted. In fact you can hardly notice the difference anymore until you make an exit back to the fresh air.

Corruption has similar attributes. The more you stay in the corruption prone environment (juts like the pit latrine) you gradually start loosing your "immunity" and eventually get corrupted by assimilation. No one in CCM top echelons is immune from Corruption!
 

SILENT WHISPER

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2009
Messages
2,231
Likes
53
Points
145

SILENT WHISPER

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2009
2,231 53 145
the problem is with the prezida himself..? kikwete is to blame for all these failures of this regime..? he thinks he can smile thro the wicked heart of wealthy-thirsty-corrupt politicians and majority of them r his aid.

I can not see all these happening under the watch of the great Mwl JK nyerere..! (may his soul rest in peace) the truly son of Tanganyika .

KIKWETE WAKE UP...!!!!! u hv been sleeping for four years now!!!

OR ELSE, LET THE MAJEMBA AUCTION MART HANDLE THE STATE HOUSE. bcoz thats wat we can do best!
 

Josh Michael

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,525
Likes
6
Points
135

Josh Michael

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,525 6 135
Hii ni hatari sana kwa ustawi wa taifa letu na sasa wanachofanya ni kutiliza madonda yao na kuona kuwa uchaguzi upo karbu na pia ni bora wakafukuzwa kuliko kubako ndani
 

Pakawa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
4,384
Likes
4,615
Points
280

Pakawa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
4,384 4,615 280
So funny eti 'Majembe Auction Mart can handle the State House.' Well what else can we say or hope? Ni vibaka tu kuendesha inji labda kitaeleweka. Huyu mkulu naona bado yupo honeymoon ya kuapishwa kuwa rais.Atakaporejea basi labda kitaeleweka. Tanzania ina viongozi waliolala usingizi wa mang'amu mang'amu sasa hivi uchaguzi unafika ndio wanaanza kutoa ahadi za hapa na pale. Wabunge wote wawe ni chama tawala, vyama vya upinzani, wateuliwa etc. HAMTUFAI NDIYO TUNASEMA HAMTUFAI NENDENI TUMEWACHOKA
 

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,028
Points
280

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,028 280
Siku itakayowaka moto sijui nani atapona lakini ishara zote zinaonekana hivi sasa, Chama Cha Majambazi wamelala usingizi wa pono hawajui huko nje mambo gani yanafanyika.
 

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
18,592
Likes
3,684
Points
280

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
18,592 3,684 280
Are these people like Medusa? how can they even function with this level of corruption? Its as if somebody out there is dreaming about a newer way of siphoning the public money at warp speed! From one corruption to the next corruption scandal and some stupid politician keep telling us that JK is doing a "good job" but he is let down "by his subordinates" are you serious!?

xxxxx censored... xxxxx

This is enough.
MKJJ,hii inaweza kuwa set up ya serikali kushinda uchaguzi mkuu,amin nakwambia ikifika uchaguzi mkuu,wenyeviti wa vijiji,madiwani nk,watakuwa wameshafikiwa,halafu JK atawaambia wananchi wampe kura aendeleze kazi,wakimpa anaunda tume itakayoripoti mapendekezo kwenye vikao vya ccm,anamalizia ziara zake ili kufikisha malengo yake ya nchi anazotaka kuzitembelea,anahakikisha ana mkono wake kwenye kumpata mgombea urais anayefuata ili naye aachwe apumzike,hakuna kitakachobadilika ndani ya ccm,na hivyo mambo yataendelea kuwa yale yale ama even worse.
The only other option zaidi ya upinzani ambao naona uko benchi ukikodoa macho,ni hao wanaojiita wapiganaji kama kweli ni credible ama la,tusubiri their next card then tutajua,it has to be very soon coz time is running out,lazima iwe before the end of this year.....Last but not leastly ni mapinduzi ya one way or the other.
 

Forum statistics

Threads 1,204,009
Members 457,048
Posts 28,138,180