Wewe unasoma nini?


S

SIZA MPANDA

Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
5
Likes
0
Points
0
S

SIZA MPANDA

Member
Joined Apr 4, 2012
5 0 0
Watu wako kwenye semina wakaanza kujitambulisha. Wa kwanza " Mimi naitwa Anna niko mwaka wa kwanza Muhimbili Medical Center nasomea medicine". Wa pili "Mimi naitwa Davy niko mwaka wa 3 Mzumbe University nasoma sheria". Wa tatu akajitambulisha naye kuwa ' Naitwa Cosmas niko TANESCO nasoma MITA!!!!!!!!!!!!!! Watu UKumbini hoi.
 
C

Chabo

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
790
Likes
264
Points
80
C

Chabo

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
790 264 80
mimi niko dawasco nasoma ankara
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,817
Likes
5,414
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,817 5,414 280
Mimi niko niko muhimbili nasoma ex-ray...
 

Forum statistics

Threads 1,235,139
Members 474,353
Posts 29,213,133