Wewe ni wangu tu by Lady JD

respect wa boda

JF-Expert Member
Nov 14, 2013
4,536
2,000
Daaah aisee..... wimbo mzuri sana

Kanikumbusha mbali sana Jd, kipindi hicho anaingia kwenye game na MACHOZI Albamu nzima ilikua fulu vipondo R&B ya ukweli..!!!

Asante sana kwa jiwe hili
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom