Erickb52
JF-Expert Member
- Oct 31, 2010
- 18,559
- 11,496
WP Afrodenzi....Hahahahahaha. Dahhh mi afande Siamini macho yangu ..
WP Afrodenzi....Hahahahahaha. Dahhh mi afande Siamini macho yangu ..
Ndo wazo la kwanza ingawa wako wengi sana wanaofanya kazi nzuri bila degreeKwa nini tu ulichagua afande?
Ila nakubali si kila mahali unaposoma lazma uvae joho km ishara ya kumaliza...kwanza majoho siku hizi hadi chekechea yapo na thamani yake ndo kwishiney kabsaaaaaaaaaaaa
Lol, nadhani lingeisha kabisa na hata ningenunua jingine labda ndo lingebaki leso..
WP Afrodenzi....
Ndo wazo la kwanza ingawa wako wengi sana wanaofanya kazi nzuri bila degree
Dahhh katika shughuli zote ..
Sijawahi kufikiria afande ..
Kwanza hata elimu yenyewe ya sasa ni butu balaaa...last week hadi ijumaa tulikuwa tunawainterview vijana wapya...yan walikuwa vilaza hadi aibu....huwezi amini km kamaliza chuo na anaomba kazi...yan hajui vitu tena vya fani yake.....hadi hurumaYap.. majoho si kila kitu. Na zile kofia za UNI.
Hazina mantik tena .. si tulikuwa tunazivaa kwenye street party ..kupindi hicho nasoma .
Ukiwa Afande ujue ushapotea kabsaaa hadi uuzoee ushazeeka teh tehDahhh katika shughuli zote ..
Sijawahi kufikiria afande ..
Duh...Langu lingekuwa g-strin.g
Duh...
Kwani sio kazi?...
Kwanza hata elimu yenyewe ya sasa ni butu balaaa...last week hadi ijumaa tulikuwa tunawainterview vijana wapya...yan walikuwa vilaza hadi aibu....huwezi amini km kamaliza chuo na anaomba kazi...yan hajui vitu tena vya fani yake.....hadi huruma
Poleni ..
Siku hizi majoho na hizo kofia ni kwa ajili ya picha za kuweka Facebook ..
Siku sema sio kazi ..
Nimesema sikuwahi kufikiria ..
vipi hujanywa chai?
Ameshangaa kidogo...
Yan ujue sijanywa kweli..nimekaa nakula korosho tu hapa na juice ila njaa hata haiishivipi hujanywa chai?