Wenzangu, mnawezaje kuishi na wanawake wababe?

Wenzangu, mnawezaje kuishi na wanawake wababe?

Dogo nisikilize kwa makini, Leo ukirudi Nyumbani akiwa imetulia, Mwambie Mimi Maneno yako na tabia zako za kukosa adabu siziwezi, sikutaki tena chukua kila kitu chako nauli nakueletea page begi uondoke.

Kuna Mawili kwenye hatua hii.

1. Hatorudia tena jambo hili na unanipigia simu unipe zawadi( Nina uhakika) na utaishi naye kwa Raha mstarehe
2. Kama hauendi na Hana Nia wala dhamira ya kukuheshimu ataondoka Leo Leo, na ni Bora aondoke maana Hana faida wala Maana kwenye maisha yako.

Both results zina faida kwako na mstakabari kwako
Asante kwa ushauri
 
Hizo pigo zote anazokuletea na sio kwenye ndoa, ukimuoa si atakumalizia humo ndichi?

Kuna vitu lazima ujiongeze kama kidume, tumia akili achana na mjomba wa chini asikutawale.

Piga chini akakutane na oya wenzake, OYA OYA kama ametoroka milembe.

#Hallelujah!!!
 
Salam. Wakuu moja kwa moja kwenye mada

Wakuu nina demu wangu yapata sasa miezi minne kabila lake ni Mjita

Kiuhalisia hana shida kwani ananifanyia kila kitu ambacho mwanamke anatakiwa kumfanyia mwanaume

Lakin kuna tabia moja naona imeanza kunichosha
Demu ni mbabe mbabe haswaa
Ana kauli za kibabe mpaka kuna muda nakaa najilaumu
Mkipishana kidogo utasikia '' Yaani mimi kuachwa wala hata siwazi'' au "ww kama hunitaki niambie hata sasa hivi"

Nishamuonya sana anadai atabadilika baadae tena unakutana na hali ile ile

Kuna muda unaweza ukamuuliza kitu hilo jibu utakalokutana nalo likakupandisha hasira

Kuna siku tulipishana kidogo akaanza kudai tuachane mara tafuta mwanamke mwingine nikamuuliza "unamaanisha" akajibu "ndiyo" nikaitikia "sawa" na nikampotezea cha ajabu anakuja kunitafuta anasema alipitiwa

Demu ukimuita utasikia anaitika oyoo
Kuna muda ananiita Chalii
Mpaka kuna muda nahisi au ndo ile kaliba ya matomboy au labda malez aliokulia

Nyie wenzangu mnawezaje kuishi na wanawake wa hivi
Atakuwa dem wa chugastan huyo
 
Nilitakaa niulize kanda ya ziwa kweli??
Au mjita aliyekulia chuga
Wajita wapo hivyo mimi nilikutwa na mkasa huo,na hata baada ya kuacha alikuwa hivyo na bado yupo hivyo,kwakuwa mtoto alikuwa mdogo nilijikaza kuwa naenda kumcheki mtoto ili akue akiniona na kunijua though mtoto ukimuona kafanana na mama kila kitu.

Ukimuona huwezi kumdhania,ni mkali ,akianza kulalamika ni yeye tu,sasa mimi makelele yakianza nasepa yeye hapendi anataka umsikilize,lakini mnyonge mnyongeni haki yake mpeni,licha ya yote ni mtu mmoja mwenye upendo sana kwa ndugu na hata watoto alionikuta nao,huyu yawezekana familia inachangia pia,ila Wajita ni wababe mno,hata mzee wake hafurukuti kwa mama yake
 
Kuna dada mmoja nilisoma naye advance, mpaka chuo. Yeye sio mbabe, ana super qualities za wife material. Sio mtu wa ugomvi wala kashikashi za anasa za kidunia. Ila ana hizo lugha za kiume oyaa, freshi, inakuwaje mzee baba, nk ila binti ametulia ni lugha zake tu.
 
Kuna dada mmoja nilisoma naye advance, mpaka chuo. Yeye sio mbabe, ana super qualities za wife material. Sio mtu wa ugomvi wala kashikashi za anasa za kidunia. Ila ana hizo lugha za kiume oyaa, freshi, inakuwaje mzee baba, nk ila binti ametulia ni lugha zake tu.
Hapo kwenye lugha za kiume wala siyo tatizo sana


Tatizo linakuja hapo kwenye kuwa anatishia kila muda mara tuachane ndo najiona naelekea kuchoka
 
Salam. Wakuu moja kwa moja kwenye mada

Wakuu nina demu wangu yapata sasa miezi minne kabila lake ni Mjita

Kiuhalisia hana shida kwani ananifanyia kila kitu ambacho mwanamke anatakiwa kumfanyia mwanaume

Lakin kuna tabia moja naona imeanza kunichosha
Demu ni mbabe mbabe haswaa
Ana kauli za kibabe mpaka kuna muda nakaa najilaumu
Mkipishana kidogo utasikia '' Yaani mimi kuachwa wala hata siwazi'' au "ww kama hunitaki niambie hata sasa hivi"

Nishamuonya sana anadai atabadilika baadae tena unakutana na hali ile ile

Kuna muda unaweza ukamuuliza kitu hilo jibu utakalokutana nalo likakupandisha hasira

Kuna siku tulipishana kidogo akaanza kudai tuachane mara tafuta mwanamke mwingine nikamuuliza "unamaanisha" akajibu "ndiyo" nikaitikia "sawa" na nikampotezea cha ajabu anakuja kunitafuta anasema alipitiwa

Demu ukimuita utasikia anaitika oyoo
Kuna muda ananiita Chalii
Mpaka kuna muda nahisi au ndo ile kaliba ya matomboy au labda malez aliokulia

Nyie wenzangu mnawezaje kuishi na wanawake wa hivi
Huyo sasa ndiyo dhaifu kweli kweli , jaribu kumpa anacho kisema uone.

Sema wewe unaonekana unamuogopa kama ata ondoka mazima kweli.
 
Back
Top Bottom