Wenyeviti wa CCM Same wahamia CHADEMA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenyeviti wa CCM Same wahamia CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Jun 28, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    wenyeviti watatu kutoka kata nakotoka bi Anna Kilango wamejivua gamba na kuvaa gwanda..
    source sunrise fm
     
  2. k

    kitero JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watamuuwa yule mama kwa pressure,maaana anajua lile jimbo nilake mpaka baada ya 2015.
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,507
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Ni wenyeviti wa ngazi zipi? Fafanua mkuu
     
  4. n

    ngararumu JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 470
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 60
    Wenyeviti wa ngazi ipi?
     
  5. U

    Udaa JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hizo rasharasha2,mvua 2015.
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 12,126
    Likes Received: 1,705
    Trophy Points: 280
    Namsubiri Mama Anne Kilango abwatuke povu mjengoni halafu aunge mkono hoja!!!!!
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Kaka hii habari ni njema sana kwa chadema na mbaya sana kwa mama tingatinga, ukizingati ni juzi tu aliwasaliti wananchi wa same kwa kupiga kura ya ndiyo kwa bajeti inayawanyonga wanyonge.
     
  8. s

    simon james JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kalemawe, ndungu, maore, au kihurio
     
  9. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,983
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    cdm ni chaka la wahalifu acha wakimbilie, changamoto imewasínda
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,177
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Magamba yana kazi kweli mpaka 2015.
     
  11. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,724
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mama Anne Kilango upo?? Au hapatikani humu JF? Labda faza Samuel Malecela atajibu maana yeye yupo humu JF.
     
  12. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,352
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 0
    ushawahi kumuuliza mama yako baba yako halisi (biological father) ni yupi?
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,873
    Likes Received: 6,223
    Trophy Points: 280
    safi sana....
     
  14. N

    Ngoso JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    sifa yakuwa kamanda wa magamba lazima mishipa ya aibu ikatwe na kusababisha ubongo kuwaza ndivyo sivyo kweli inakuwa uongo na uongo kuufanya uuonekane kweli .hilo ndilo lililokusibu.GAMBA WEE!!!
     
  15. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,627
    Likes Received: 9,838
    Trophy Points: 280
    m4c forever and alwaysssssssss
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    ni watatu na kunamwingi nae kahamia chadema yeye anatoka kata ya matevesi...
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Kwa mujibu wa Crashwise, wenyeviti waliojivua gamba ni viongozi wa serikali za mitaa kutoka vitongoji vitatu kata anayotoka Mama Kilango.

    Crashwise pia ametuarifu kuwa mwenyekiti wa serikali za mitaa kata ya Mateves jiji la Arusha amejivua gamba na kujiunga chadema.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,998
    Likes Received: 887
    Trophy Points: 280
    viva cdm
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    ngoja atatengeneza vcd..
     
  20. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 12,197
    Likes Received: 1,978
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa changamoto ya kutaka kumuua dr ulimboka ni kubwa sana lazima waikimbie
     
Loading...