Wenyeji wa Mtaa Huu, nipokeeni mgeni wenu

K

Kigogo Jr

Member
Joined
Sep 5, 2019
Messages
36
Points
125
K

Kigogo Jr

Member
Joined Sep 5, 2019
36 125
Mwidiwe!!
Nimekuwa nikipita sana JF, hatimae Leo nimejiunga rasmi kutokea Kaskazini Magharibi mwa Tanzania. Nadhani hapa nilipo, wilaya yote hii Mimi ndiyo Wa Pili kujiunga Baada ya Diwani Wa Kata.

Naomba mnipokeee.
 
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2019
Messages
750
Points
1,000
Kamwene kamwene

Kamwene kamwene

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2019
750 1,000
Karibu sana mkuu weka picha yako ukiwa umegeuka nyuma na mikono umenyosha juu
 
M

Mr Easy

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2016
Messages
872
Points
1,000
M

Mr Easy

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2016
872 1,000
Usijekuwa una nyota kama ya kaka yako Kigogo. Yeye analalamika kwa kupigwa ban kila siku, yaani hata akiwasalimia mods anakula ban
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
21,476
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
21,476 2,000
Karibu sana JF mjukuu wetu GT.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
21,476
Points
2,000
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
21,476 2,000
Mwidiwe!!
Nimekuwa nikipita sana JF, hatimae Leo nimejiunga rasmi kutokea Kaskazini Magharibi mwa Tanzania. Nadhani hapa nilipo, wilaya yote hii Mimi ndiyo Wa Pili kujiunga Baada ya Diwani Wa Kata.

Naomba mnipokeee.
Wapi hiyo muzee?
 

Forum statistics

Threads 1,334,884
Members 512,157
Posts 32,489,874
Top