Wenye mpango wa kwenda huu mji chukueni tahadhari

Wenye mpango wa kwenda huu mji chukueni tahadhari

Red Giant

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Posts
15,650
Reaction score
21,014
IMG-20140302-WA0018.jpg


kuna hatari kubwa ya kupata kansa ya kinywa na koo kwa watu wanaotembelea huku. pia kuna hatari ya kupata gono ya koo. kuna jamaa aliwwahi enda akarudi na vidonda mdomoni. pia mwingine juzi kapost aliharisha, nafikiri ni baada ya kukutana na fecal matters zenye E.coli. sisemi msiende ila tu kuweni makini na wenyeji wenu, wengine si watu wema.
 
Mbavu zangu mie, mji huo hatariiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 
hapo ni kisosora bondeni kule barabara ya horohoro mpaka mombasa ni kamtaa ambako wavuvi wengi wanaishi na watu maskini pia hujisisha na utengenezaji mdogo wa chumvi kwani ni karibu na bahari ....yakhe!! karibu tanga
 
hapo ni kisosora bondeni kule barabara ya horohoro mpaka mombasa ni kamtaa ambako wavuvi wengi wanaishi na watu maskini pia hujisisha na utengenezaji mdogo wa chumvi kwani ni karibu na bahari ....yakhe!! karibu tanga

Kama kuna wavuvi wengi. Ndio maana waliita hivyo.. Sehemu kuitwa jina fulani inategemea na nature ya actuvity inayotake place
 
Hapo ni kisosora, Tanga! Hatari tupu!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom