Lady Ra JF-Expert Member Joined Mar 23, 2014 Posts 886 Reaction score 1,011 Mar 24, 2014 #1 Jamani Naomba uenyeji humu, Nimechungulia sana kama Guest User mara nyingi tu, pia mara mojamoja kwa Computer ya Jamaa mmoja hivi (User) akiiachaga wazi, na sasa nimeingia kama mwenyeji. Mgeni siku ya kwanza (jana), ya pili (leo) mpe jembe akalime
Jamani Naomba uenyeji humu, Nimechungulia sana kama Guest User mara nyingi tu, pia mara mojamoja kwa Computer ya Jamaa mmoja hivi (User) akiiachaga wazi, na sasa nimeingia kama mwenyeji. Mgeni siku ya kwanza (jana), ya pili (leo) mpe jembe akalime
Rahabu JF-Expert Member Joined Jan 21, 2014 Posts 5,527 Reaction score 3,345 Mar 24, 2014 #2 mgeni siku moja
manking JF-Expert Member Joined Feb 8, 2014 Posts 1,306 Reaction score 316 Mar 24, 2014 #3 karibu mgeni.
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,222 Reaction score 111,213 Mar 24, 2014 #4 Karibu sana JF...
O ommymbwambo Senior Member Joined Mar 25, 2014 Posts 192 Reaction score 66 Mar 27, 2014 #5 Karibu sana.
O Otorong'ong'o Platinum Member Joined Aug 17, 2011 Posts 39,473 Reaction score 29,932 Mar 28, 2014 #6 Teleza mpaka mvunguni..
fungi JF-Expert Member Joined Mar 18, 2014 Posts 2,539 Reaction score 4,676 Mar 28, 2014 #7 Karibu Jf
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,401 Reaction score 3,028 Mar 30, 2014 #8 Karibu JF
Msweet JF-Expert Member Joined Mar 26, 2014 Posts 3,241 Reaction score 4,446 Apr 2, 2014 #9 Karibu sana JF