Wenye mbinu mbadala za kuing'oa CCM 2020 wekeni hapa!!

Wenye mbinu mbadala za kuing'oa CCM 2020 wekeni hapa!!

images%20(3).jpeg
 
Tuanze kwa kumn'goa Mbowe maana ndiye aliyemleta Lowassa huku na kutuharibia upinzani ambao ulijengwa kwa damu za wanamageuzi. Kutoka kwenye "list of shame" hadi mgombea urais aliyepita kwenye mchakato wa ugombea bila kupingwa.
anzia hapa lowasa alishinda urais 2015 au hakushinda? MAGUFULI alitangazwa mshindi ila kwa kura aliachwa mbali sana sana sana na lowasa. waulize kina January'
 
Mbinu kuu ya kuiondoa CCM madarakani ni kuwa na viongozi imara ambao hawatakuwa tayari kuipigia CCM magoti,iwe kwa kununuliwa, iwekwa kutekwa na watu wasiojulikana, iwekwa kupigwa risasi kote waseme hapana kwa CCM.

Mbinu zingine za kuimarisha upinzani na kueleza madudu ya CCM kwa wananchi sambamba na kudai katiba mpya ziendelee kama kawaida,kwa kuwa zimekuwa ni mwiba mchungu kwa CCM ndio maana wameamua kujihami kwa kutumia vyombo vya dola kuwakandamiza wapinzani.
 
Kwanza kabisa yatupasa kuondoa utitiri wa vyama na kuwa na chama kimoja kikubwa cha upinzani kisha tunuweke zito kabwe kugombea hakika tunatoboa lakini kila mtu awe kivyake hakika hatutoboi
 
Ukizibiti wizi wa kura na tume huru ya kura misimamo ya wapiga kura dhidi ya ujuma yoyote
 
matumizi sahihi ya media kama television ni njia sahihi kabisa . tv inauwezo wa kuonwa na watu ml 10 kwa sekunde moja! sijui gharama za kuanzisha tv zipoje ila ina uwezo mkubwa.watumie sana tv kuhamasisha watu
 
hivi mbona huwa hatujiulizi ile hamasa ya vijana kushona lile vazi maarufu la CDM, wazee wanawake na watoto kununua tisheti za M4C, nk ilipotelea wapi?
Chadema ya akina Dr. Slaa sio hii.....lazima mjitathimini kabla hatujatafuta mbinu za kuiondoa CCm
The only way nikuomba ccm wenyewe wanyukane ndani ya chama wakati wa mchakato wa uchaguzi vinginevyo sioni njia yakuishinda ccm kwa tume hii iliyopo plus jeshi la polisi na wakurugenzi ambao ndio wasimamizi wa chaguzi kwa ngazi ya halmashauri.
 
October 29 2015 Lowasa na Duni walienda Tume ya uchaguzi kupinga kuendelea kutangaza matokeo ya uchaguzi, lakini Lubuva akaendelea kutangaza tena kwa kujiamini kabisa. Baadae akamtangaza mshindi na ccm wakafanya sherehe kubwa, zikafuata chaguzi ndogo ndogo na tulishuhudia yaliokuwa yanatokea. Baadae hapo likafuata jinamizi la sheria kadhaa za kiajabu ajabu kuanzia sheria za vyombo vya habari na nyenginezo pamoja na kuhama kwa baadhi ya wabunge na watu maarufu ambao ni wazi wameshapewa mtonyo ni nini kinaandaliwa, Dudu la kutisha zaidi, Zombie la kuogofya sana linaandaliwa na mwaka ujao 2019 tutalishuhudia likiibuka. Tusijidanganye hakuna uchaguzi mwakwa 2020 na kama utakuwepo wapinzani hawawezi kupata hata wabunge 5 achilia mbali uraisi. Viashiria vipo na wala haihitaji nuclear scientist kudadavua. itafutwe njia nyengine sio kupitia vyama katika kuleta mabadiliko Tz. Take my word.
 
Tudai Katiba bora kwa maombi na dua
 
Wekeni huo mwembe sisi Tunaweka Lisuu...na safari hii waangalizi wa umoja wa mataifa watakodoa kodo halibadilishwi box.
 
Mimi nadhani hii mbinu ya kupenyesha vibaraka CCM mpaka sasa italeta tija japo kwa kiasi kidogo. Tuzidi kuomba hawa vijana walioenda kwa kazi maalumu wazidi kupenya ndani zaidi kwa adui.
 
Back
Top Bottom