Wenje vp! Mbn simsikii igunga?


M

Mpigania haki

Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
53
Likes
0
Points
0
M

Mpigania haki

Member
Joined Apr 10, 2011
53 0 0
Eti jaman wa2 wa igunga mpiganaji ezekiel wenje yupo huko? Au yupo wapi? Mbn cjamsikia kwny kampeni igunga?
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
894
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 894 280
inategemea na vyanzo vyako vyahabari mfano unategemea tbc na ipp hapo hupati kitu tafuta makamanda walioko huko..
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,340
Likes
526
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,340 526 280
Eti jaman wa2 wa igunga mpiganaji ezekiel wenje yupo huko? Au yupo wapi? Mbn cjamsikia kwny kampeni igunga?

Nadhani hatakuwa ameenda..maana karibu vijana wote wa CDM wako kule...
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Eti jaman wa2 wa igunga mpiganaji ezekiel wenje yupo huko? Au yupo wapi? Mbn cjamsikia kwny kampeni igunga?
uandishi wako mbovu upeleke facebook.
Mbn=?.
Kwny=?
Cjamsiki=?.
Wa2=?
Shame on You!
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,691
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,691 280
Lazima atakuwepo nafasi ya kuonge ni ndogo halafu kama unamvyojua Wenje ana Mvuto ni Mkenya.
Mpigie simu Regia Mtema mama wa Maandamano umuulize namba chukuwa kwa Feedback
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
491
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 491 180
inategemea na vyanzo vyako vyahabari mfano unategemea tbc na ipp hapo hupati kitu tafuta makamanda walioko huko..
Mkuu Mpigania Haki ni mfuasi wa kile chama kinachosemaga hakiii!!
 

Forum statistics

Threads 1,251,864
Members 481,917
Posts 29,788,180