GE2025 Wenje: Chama changu cha zamani kimebaki kama NGOs

GE2025 Wenje: Chama changu cha zamani kimebaki kama NGOs

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025

PAYE

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2025
Posts
434
Reaction score
590
Aliyekuwa Mwenyekiti wa Chama Cha Demkrasia na Maendeleo (CHADEMA) Kanda ya Victoria, Ezekiah Wenje, amesema kuwa Chama Chake Cha Zamani Kwa sasa ni kimebaki kama NGOs

Wenje ameyasema hayo Leo Oct 16,2025 katika Uwanja wa Kaitaba Bukoba Mkoani Kagera kwenye mwendelezo wa Mikutano ya Kampeni za uchaguzi Mkuu 2025 ya Mgombea wa kiti Cha Urais Kwa Tiketi ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) Dkt. Samia Suluhu Hassan

Aidha Wenje amesema kuwa hakuna Nchi nyingine ya Watanzania hivyo wawapuuze watu hao ambao wanahamasisha machafuko.

 
Huo ni mfano tu hakuna mwanasiasa mwenye uchungu na wewe muda wowote anabadilika kufata maslahi hata hao wa Chadema waliobaki wako pale tayari kufa ili wapate maslahi wakishika madaraka.

Sasa Nyumbu zisizo na akili zinadanganyana kuleta machafuko hapa ili zipeleke nchi kwa fisi wengine. Huo ujinga wenu uishie mitandaoni vinginevyo nikikutana na Nyumbu yoyote inaandamana nitaikata miguu mimi mwenyewe
 
Angekuwa na akili japo kidogo, angejitahidi kunyamaza ili kuficha unafiki na uhayawani wake. Hivi huyu anaamini kuna watu wasio na akili kiasi cha kusikiliza kauli zake za kipuuzi? Huyu hata ahangaike vipi, hana heshima tena na hawezi kuaminika katika jamii.
 
Hatuna muda na wasaliti sisi tunasonga.
 
Kwenye kampeni za CCM Kagera alisalimia kwa kusema people's. Bado anaiwaza CDM.
 
Aliyekuwa Mwenyekiti wa Chama Cha Demkrasia na Maendeleo (CHADEMA) Kanda ya Victoria, Ezekiah Wenje, amesema kuwa Chama Chake Cha Zamani Kwa sasa ni kimebaki kama NGOs

Wenje ameyasema hayo Leo Oct 16,2025 katika Uwanja wa Kaitaba Bukoba Mkoani Kagera kwenye mwendelezo wa Mikutano ya Kampeni za uchaguzi Mkuu 2025 ya Mgombea wa kiti Cha Urais Kwa Tiketi ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) Dkt. Samia Suluhu Hassan

Aidha Wenje amesema kuwa hakuna Nchi nyingine ya Watanzania hivyo wawapuuze watu hao ambao wanahamasisha machafuko.

Kukosoa chama wakati umekihama kunasaidia nini? Ilibidi ukosoe wakati ukiwa ndani ya chama. Kwa sasa endelea na chama unachokiona kinakufaa na usiingilie chama kisichokuhusu.
 
Wajaluo wa Kenya wametoa majabali ya siasa kama hayati Raila Odinga sijui what's wrong na hawa wa kwetu?🤔
 
Aliyekuwa Mwenyekiti wa Chama Cha Demkrasia na Maendeleo (CHADEMA) Kanda ya Victoria, Ezekiah Wenje, amesema kuwa Chama Chake Cha Zamani Kwa sasa ni kimebaki kama NGOs

Wenje ameyasema hayo Leo Oct 16,2025 katika Uwanja wa Kaitaba Bukoba Mkoani Kagera kwenye mwendelezo wa Mikutano ya Kampeni za uchaguzi Mkuu 2025 ya Mgombea wa kiti Cha Urais Kwa Tiketi ya Chama Cha Mapinduzi (CCM) Dkt. Samia Suluhu Hassan

Aidha Wenje amesema kuwa hakuna Nchi nyingine ya Watanzania hivyo wawapuuze watu hao ambao wanahamasisha machafuko.


Ameamua kuungana na watesi wake.

Pesa ya Abdul na Mama take haitawaacha salama.

Wenje irufishe familia yako kutoka Canada.
 
Msigwa nyimbo zake haziuzi tena wamekuja kwa huyu
 
Back
Top Bottom