Wengine 26 wauawa Nigeria, tofauti na wa 118 wa jana

Wapoti

JF-Expert Member
Aug 28, 2013
2,822
2,000
Inasikitisha watumie mbinu za nyerere mambo mezani wayamalize. Hawa Boko Haramu wanaonekana wanapata misaada wamejiimarisha sana
 

strong ruler

JF-Expert Member
Nov 2, 2013
4,787
2,000
Iran naona kawaimarisha vijana wake ipasavyo' naona anaunda Hizbollah nyingine ya Afrika!
 

Mtumpole

JF-Expert Member
Aug 30, 2010
1,903
2,000
Hao Boko Haram wakikamatwa wanatakiwa wakatwe viganja vya mikono yote miwili


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 

ridculouz

JF-Expert Member
Mar 7, 2014
912
250
sipendi kuona mwananchi wa kawaida anauwawa kwa sababu za kisiasa, hawa boko haram wanawauwa watu masikini kwa nini hawawauwi viongozi wabadhirifu ??? afrika tuna matatizo yetu na tukipewa silaha ndo matatizo yanaongezeka
 

Tyta

JF-Expert Member
May 21, 2011
12,799
2,000
ulafi wa kisiasa ni mbaya sana....strategy zinazotumiwa kwa kisingizio cha imani ni kupumbaza walio na ufinyu wa fikra....
 

ridculouz

JF-Expert Member
Mar 7, 2014
912
250
ulafi wa kisiasa ni mbaya sana....strategy zinazotumiwa kwa kisingizio cha imani ni kupumbaza walio na ufinyu wa fikra....
hawa watu wapo vizuri kuliko jeshi la nigeria sasa silaha wanapata wapi ??? Jeshi la nigeria lina watu ambao wanamahusiano na hilo kundi wakipanga kwenda kuwa vamia wanajua mapema sasa nani anavujisha habari.
 

Escardo-bird

JF-Expert Member
Apr 30, 2014
622
195
Jaman serikali ya nigeria si ifanye mazungumzo na hao watu wayamalize wasaini mikataba ya amani aren't they tired of seein people get killed everyday afu wanao pata shida ni watu wa hali ya chini tuu, yaan roho inaniuma sana
"Oooohhhh God of love, peace and mercy why so much sufferings in Africa show us that u love us Amein."
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom