M-mbabe
JF-Expert Member
- Oct 29, 2009
- 13,201
- 23,038
movie tu hiyo.... director wake yupo mitaa ya Magogoni!!Mnada unaanza saa 4 kamili na watu wanazidi kumiminika, tutazidi kujuzana naingia ofisini kidogo hapa hapa port
movie tu hiyo.... director wake yupo mitaa ya Magogoni!!Mnada unaanza saa 4 kamili na watu wanazidi kumiminika, tutazidi kujuzana naingia ofisini kidogo hapa hapa port
Namuona mama wa yono[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Hahaa. Wengi wao hawana hata mia mfukoni. Wamekuja kishabiki kama vile wako kwenye maonesho ya Saba saba.
We mwehwu nini? Bashite hafai popoteMtoa mada una kichwa cha panzi na unatakiwa kukumbushwa kubakiza akiba ya maneno, uchafu unaorusha kwa Makonda wewe mwenyewe utakuja kuusafisha. Kumbuka ya Lowasa.
Siku Makonda akihamia chadema atapata mapokezi makubwa
na kusafishwa kwa kila aina ya Omo na kubatizwa mleta mabadiliko wa Ufipa.
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
Aacha uzuzu na wewe kwan waitara ni chadema ??!! sasa umelinganisha nnChadema inamilikiwa na Mbowe na Halima Mdee by Mwita Waitara
CHADEMA ndo wachochezi wa mnadaMkuu hii inahusika vipi na mnada wa makontena???
Laana ilisha futwa na mtumishi wa Mungu Dr. Mpango kwa jina la kupinga ukwepaji kodi. Sorry "am a visitor here"haha haa.. Kiboko ya stori zote za kitaa, watu watajitokeza kushangaa masofa ya walimu lakini hawatanunua kwa kuogopa laana ya wasiojulikana!
ok, kwani huo mnada umefanikiwa kiasi gani!? Watu wamenunua nini!? Vipi trekta limeuzika?Laana ilisha futwa na mtumishi wa Mungu Dr. Mpango kwa jina la kupinga ukwepaji kodi. Sorry "am a visitor here"
Hahahaha utaniua aiseee!Walimu wa dar mtafaidiView attachment 853268View attachment 853269
Sent using Jamii Forums mobile app