Wengi wajitokeza mnada wa makontena ya Makonda

Wengi wajitokeza mnada wa makontena ya Makonda

Mtoa mada una kichwa cha panzi na unatakiwa kukumbushwa kubakiza akiba ya maneno, uchafu unaorusha kwa Makonda wewe mwenyewe utakuja kuusafisha. Kumbuka ya Lowasa.

Siku Makonda akihamia chadema atapata mapokezi makubwa
na kusafishwa kwa kila aina ya Omo na kubatizwa mleta mabadiliko wa Ufipa.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] Afu wewe umesahau juzi ulikua unamsifia kuwa mtetezi wa wanyonge na kumsema Mpango kua anatumiwa kuhujumu jitihada za Mkuu wa mkoa[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] kweli ukiwa mnafiki tabu sana yana hata uliyosema Jana leo unasahau.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mtoa mada una kichwa cha panzi na unatakiwa kukumbushwa kubakiza akiba ya maneno, uchafu unaorusha kwa Makonda wewe mwenyewe utakuja kuusafisha. Kumbuka ya Lowasa.

Siku Makonda akihamia chadema atapata mapokezi makubwa
na kusafishwa kwa kila aina ya Omo na kubatizwa mleta mabadiliko wa Ufipa.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu kosa la mtoa mada ni kukutaharifu kuwa watu wamejitokeza kwenda kununua makochi ya walimu??
 
Mtoa mada una kichwa cha panzi na unatakiwa kukumbushwa kubakiza akiba ya maneno, uchafu unaorusha kwa Makonda wewe mwenyewe utakuja kuusafisha. Kumbuka ya Lowasa.

Siku Makonda akihamia chadema atapata mapokezi makubwa
na kusafishwa kwa kila aina ya Omo na kubatizwa mleta mabadiliko wa Ufipa.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
Mtoa mada mpo nae hapo kibaraza cha lumumba,naona mmegawanyika sasa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wakuu mlioko eneo la tukio chonde chonde hili sofa mniachie nije kulinunua mimi,maana nitachelewa kidogo kufika eneo la tukio kutokana na majukumu
IMG_20180830_232312.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
waliokua wanamdharau daktari shika sasa leo atakuja kufanya kufuru hapo.... anabeba container zote kwa cash
 
Hao wote wanaenda piga selfie tu

Ukimuona Dr Shika nishtue

Sent from my SM using Tapatalk
 
Mtoa mada una kichwa cha panzi na unatakiwa kukumbushwa kubakiza akiba ya maneno, uchafu unaorusha kwa Makonda wewe mwenyewe utakuja kuusafisha. Kumbuka ya Lowasa.

Siku Makonda akihamia chadema atapata mapokezi makubwa
na kusafishwa kwa kila aina ya Omo na kubatizwa mleta mabadiliko wa Ufipa.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwani vipi? Kulikoni? Mbona mwaanza kuota ndoto za kumwaga Prince Makonda; Mwana wa Bashite, Duke of Kolomije, Mkuu wa Wasiojulikana, Chief RC.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mtoa mada una kichwa cha panzi na unatakiwa kukumbushwa kubakiza akiba ya maneno, uchafu unaorusha kwa Makonda wewe mwenyewe utakuja kuusafisha. Kumbuka ya Lowasa.

Siku Makonda akihamia chadema atapata mapokezi makubwa
na kusafishwa kwa kila aina ya Omo na kubatizwa mleta mabadiliko wa Ufipa.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
MBONA SIJAONA PAHALI MTOA MADA KARUSHA UCHAFU WOWOTE KWA MAKONDA? AU MWENZETU PC YAKO INAHARIRI POST ZA WATU
 
Mtoa mada una kichwa cha panzi na unatakiwa kukumbushwa kubakiza akiba ya maneno, uchafu unaorusha kwa Makonda wewe mwenyewe utakuja kuusafisha. Kumbuka ya Lowasa.

Siku Makonda akihamia chadema atapata mapokezi makubwa
na kusafishwa kwa kila aina ya Omo na kubatizwa mleta mabadiliko wa Ufipa.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
Omo yetu, madodoki yetu sasa wewe kinakuuma nini?!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom