Wengi hawajajitokeza kupiga kura Igunga kwa Kuogopa Propoganda za CCM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wengi hawajajitokeza kupiga kura Igunga kwa Kuogopa Propoganda za CCM

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by OMEGA, Oct 5, 2011.

  1. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Wadau ni wazi kuwa watu wengi hawakujitokeza kupiga kura huko Igunga kwa kuogopa Bastora ya Rage na Maneno ya Mkama kuwa kuna makomandoo kutoka afghanistan,hata mimi sikwenda nilihofu mojawapo wa makomandoo wa CHADEMA anaweza kujitoa muhanga
     
  2. l

    luckman JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    walinunua shahada zao kwa kukubaliana nao (implied) soon after election watawarudishia shahada zao! eti wana pesa, so watanunua na si kuleta maendeleo!
     
Loading...