Wema vs Lulu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wema vs Lulu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by C.T.U, Oct 23, 2011.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,695
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Nani ni mcharuko kati ya lulu na wema?
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    huwezi kumuita Wema mcharuko hata siku moja...ila anapenda pasipo
     
  3. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,292
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Ni sawa na kuuliza kuku na yai nani alitangulia
     
  4. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 2,025
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    c.t.u zaidi
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,155
    Likes Received: 4,102
    Trophy Points: 280
    zaidi kwenye nini hasa.
     
  6. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 10,118
    Likes Received: 3,093
    Trophy Points: 280
    All are prostitutes, dramatizing their lives, nothing they have only ujinga tu, kwani kuwa msanii ndio kuwa na sifa mbaya kila kukicha? Na hasa sifa mbaya zenyewe ni NGONOOOOO kila siku, so wote malaya, mcharuko, wauzaji sana, wanawaaibisha other wasanii Tz, hovyo, call them anything worst to them, hivi wema kweli ujue ni hovyo unawezaje kumtenganisha mwanaume mwenye akili na mama mzazi, how, badala yy wema ndie angekuwa close to Diamond's mum, big up Diamond, maamuzi ya kiume hayoo
     
  7. k

    kingmajay Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wote ni matatizo, hakuna aliyemzidi mwenzie kwenye ucharuko.
     
  8. W

    Wapekee Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Napita tu........
     
  9. l

    lady roranky Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    r stars,beautful,n ladies wt plans in life,,
     
  10. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,056
    Likes Received: 3,416
    Trophy Points: 280
    Heshima kwako President,

    Waefeso 5: 31 - 33 Kwa sababu hiyo mtu atamwacha baba yake na mama yake, ataambatana na mkewe na hao wawili watakuwa mwili mmoja.



     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,528
    Likes Received: 2,454
    Trophy Points: 280
    Wote ni malaya. Hatuna haja ya kulinganisha watu wanaoshindana kwa ujinga.
     
  12. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    shostito nakubaliana na wewe she is the best girl i know but anapenda anapoliwa.
    Pia kuna generational curse yani laana huyu binti anatakiwa aende kwa tb joshua akafunguliwe atakuwa mzuri tu pia lulu ana pepo mahaba akafunguliwe
     
  13. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,718
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    hapa sio pa kukaa
     
  14. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,032
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwa nn aende kwa TB JOshua tu au ndio unampigia debe as if hakuna wachungaji wengine wanaombea kwa damu ya Yesu.
    tusiwahukumu sana hawa mabinti yawezekana sisi ni wadhambi kuliko wao.Anaejifahamu hana dhambi na awe wa kwanza kuwarushia mawe.
    tuwaache na maisha yao.
     
  15. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kila mmoja ni matatizo katika nafasi yake
     
  16. only83

    only83 JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wote mavi....
     
  17. s

    shosti JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    binti hana laana wala pepo wa ngono...mnafika mbali sasa walimwengu
     
  18. kopuko

    kopuko Senior Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wote bado watoto hawajajitambua bado na kujua value yao,wenzao kina sinta,irene uwoyo,aunt ezekiel washaacha upuuzi baada ya kujitambua,wa focus kwenye ku make money tu,hao bado ni watoto tu dunia itawafundisha siku,bad thng hawajui ni lini,ni kuwaombea tu waache upuuzi wao
     
  19. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ukali wa maneno plz
     
  20. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Duuuuh! mabinti wakibongo sifa ziende kwao
     
Loading...