Weka Uwekwe!

Abbasfarudume

JF-Expert Member
Feb 14, 2017
1,629
2,000
e3a7725d664de6ba310640879999b0a3.jpg
 

MO11

JF-Expert Member
Mar 23, 2014
17,803
2,000
baada ya kuona hii nimekumbuka hii

USIDANGANYIKE KWAMBA UNAWEZA KUMRIDHISHA MWANAMKE KWA CHOCHOTE ....... KAMA MUNGU ALIWAPA NYUSI WAO WANANYOA NA KUCHORA ZAO ... wewe ni Nani
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,312
2,000
baada ya kuona hii nimekumbuka hii

USIDANGANYIKE KWAMBA UNAWEZA KUMRIDHISHA MWANAMKE KWA CHOCHOTE ....... KAMA MUNGU ALIWAPA NYUSI WAO WANANYOA NA KUCHORA ZAO ... wewe ni Nani

ndio wajiulize.......tunanyoa tunavyotaka.....na tunapaka vile tunaamua.....hakuna wa kutubabaisha.......
 

luckyline

JF-Expert Member
Aug 29, 2014
12,068
2,000
baada ya kuona hii nimekumbuka hii

USIDANGANYIKE KWAMBA UNAWEZA KUMRIDHISHA MWANAMKE KWA CHOCHOTE ....... KAMA MUNGU ALIWAPA NYUSI WAO WANANYOA NA KUCHORA ZAO ... wewe ni Nani
nikweli kabisa hata baadhi ya nyie mmepewa tubamia hamjikubali mkarizika na mlichopewa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom