Weka usela kando! mademu wanapenda mtu dizaini hii

Weka usela kando! mademu wanapenda mtu dizaini hii

Nmestaafu kujitolea kwa kiumbe jike chochote kitachokuwa site kwa wasifu wa mpenzi...
The most ungrateful and merciless creatures, nyie mnaojitia ma shababi endeleeni mpaka mkutane na kilichomtoa kenge manyoya!
 
Kujiangaisha tu huko. Hayo si bora umfanyie mama yako au mkeo.....Habari za kufanyia mademu huo ubwege ndio umepeleke mpaka baadhi ya maboya fulani fulani kujiua.

Hapa habari za kudekeza hakuna, demu akiona style yangu haifai asepe tu.......There are too many fish in the sea.
 
Kwani mke unamuokota chini ya mti?
Nachoamini mke ana thamani kubwa zaidi ya mpenzi na hivyo vilivyotajwa havihusiani na kutafuta/kupata mke bali ni kulinda na kutunza penzi lenu.

Ila kama wewe ni mwanamke na una tamaa na hivyo kabla ya ndoa jua utachezeka sana.

Sikatazi wanaume wasivifanye kwa wapenzi wao bali nishauri vifanyike zaidi kwa wana ndoa.

Kumbuka
Mapenzi ni zaidi ya zawadi.
 
Nachoamini mke ana thamani kubwa zaidi ya mpenzi na hivyo vilivyotajwa havihusiani na kutafuta/kupata mke bali ni kulinda na kutunza penzi lenu.

Ila kama wewe ni mwanamke na una tamaa na hivyo kabla ya ndoa jua utachezeka sana.

Sikatazi wanaume wasivifanye kwa wapenzi wao bali nishauri vifanyike zaidi kwa wana ndoa.

Kumbuka
Mapenzi ni zaidi ya zawadi.
Ooooh kumbe mke sio mpenzi, basi sawa.
Kumbe ndio maana!
 
Nmestaafu kujitolea kwa kiumbe jike chochote kitachokuwa site kwa wasifu wa mpenzi...
The most ungrateful and merciless creatures, nyie mnaojitia ma shababi endeleeni mpaka mkutane na kilichomtoa kenge manyoya!
Huhuhuuuu!!
Hii chuki yako kweli balaa, hii sumu naona unaisambaza hatari. Not good for you, jifunze kulet go.
 
Kupendwa ni kero, sitaki kabisa mwanamke anipende, na Mimi sijui kupenda. Akijifanya tu ananipenda sana, nampiga chini!
 
They want that constantly that ukijisahau mwezi tu wanafuta na akijitokeza mengine akafanya inahaulika mazima. Bad enough wengine wanadhaminisha, sio kila zawadi anapokea kwa roho safi... Nishamnunulia demu wangi zawadi za maana sana tena zingine nikiwa nae anachagua, halafu havai mpaka nachukia.... Kimsingi hawatabiriki na hawajielewi... So usijikaririshe... Hawana formula hawa... Ni kuishi nao kwa akili tu... We hudumia, surprise her enough lakini anemuheshimu kitandandani wala hafanyi hayo.... Dah... Hawa watu hawa bob....
unakosea timing!
unanua gauni wakati mtu anahitaji card ya I love U!
unanua card wakati mwenzako anahitaji your comfort...etc!
mapenzi ni uhalisia, it is not a game!
mchukulie mpenzi kama rafiki, huwezi kujisifia kwa kumnunulia chips rafiki yako then ukafikiri anaweza kuwa royal kwako!
jiulize kuhusu your best friend, unafikiri yupo karibu nawe kwa kuwa unampa materials? definitely not! yupo nawe kwa kuwa anaamini una-care, unamuelewa, na una msaada kwake na unaheshimu msaada anaokupa, full stop!
materials kwa mpenzi ni sawa na materials kwa best friend!
Ikiwa Eid/Xmass atategemea mualiko wa tafrija nyumbani kwako, ikiwa umealika kila mtu ktk sherehe except your best friend hatojisikia vema, lakini hata ukipata tatizo na ukimtaarifu/kuomba msaada kwa kila mtu isipokuwa your best friend hatojisikia vema! so best friend hutegemea mta-share furaha na huzuni na wala rafiki hatojisikia kuchoka kualikwa sherehe/kukusaidia kwenye matatizo!
rafiki anapokuwa na huitaji naye atakuja kwako!
lakini marafiki wengi (wa kweli) hawapendi waombe msaada/usaidizi wako kwenye shida au raha! best friend angependa wewe ujiongeze kuona ni msaada gani/usaidizi gani au kitu gani kitamfaa mwenzako!
rafiki yako hatosema naomba msaada wa 50,000 kuongezea ada ya mwanangu, nilipie kodi, yeye atapresent tatizo linalomkabili na angetarajia best friend ajiongoze kwa kuona kuwa rafiki yangu ana shida ya 50,000/ au ana upungufu wa pesa na yeye ajazie!
sasa mimi nikiwa na upungufu wa ada wewe unanipa offer ya kwenda pasaka Zanzibar, mimi nimepungukiwa pesa ya dawa au vipimo hospitali, wewe unanipa offer nikitoka hospitali nije Kempinsky utalipia na lunch yangu (95,000/=)!
ukiwa umesafiri, unapaswa unifikirie zawadi kulingana na huitaji au hobby zangu, ukishindwa timing lazima iwe ya kitu universal mfano saa/perfume, lakini huwezi kuweka choices zako labda kumnunulia mtu novels kwa kuwa inakupendeza kuniona na mimi nikiwa nasoma novels kama wewe!

Issue jipange, na mpenzi usichukue wrong perception ya kuona ni kama mtu unayetakiwa kumtega, kumuwekea mikakati maalum sana! mpenzi ni sawa na best friend apply principles sawa! ila demu tu wa kutoka naye, wekeza ktk mitego ya kiujanjaujanja maana lengo si kumuwin tu basi!
 
Love is all about sacrifices...
Enzi hizo kuna kajidemu nilikapenda nikakang'ang'ania mpaka akanielewa tu cuz nilijitoa kwake mazima.. So it help
huwa una refers nini unaposema mapenzi?
unakuwa na vibinti vya watu, unavi*tia then unaita mapenzi?
why wawe wengi?
kwanini mapenzi kwako yaishie kwenye kuwavua chup*i watoto wa watu?
Hebu sema; yanaishaje mapenzi yako baada ya kukaa nao uchi?
 
Screenshot (281).png


ila kwa wanaojiandaa kutoa zawadi, jifunzeni kupeleleza mjue aina ya zawadi zinazohitajika!

Labda Kenny Rogers anaweza kuwasaidia!
Buy me Rose....
sikiliza pia kwenye youtube

 
Mzee tatizo haujui kucheza na majira ya vipindi... Huwezi kumnunilia dem sweta kipindi cha joto ... Hapo utamzingua tu...
Kuna dem nilivizia siku kadhaa kabla ya period nikampelekea zawadi ya pedi.. Basi alijiskia wapekee sana, na alifurahi, na hata ilipofika siku yake ya period alinipigia sim akanambia amevaa zawad nlomnunulia,,, it was such romantic moment mzee,
na kuna mwingine, nilikaa gheto nikaona hali ya mawingu mawingu, nikaomba apointment basi nikamuibukia kwao na mwavuli mzuri wakike, nikampa, baada ya stori mbilitatu then nikamkis nikasepa manake sipendagi maneno mengi, kipindi mvua ziliponyesha alinikumbushia kwamba zawadi nlompa imemsaidia... Ipo mifano mingi na nimejaribu kukutajia zawadi za bei za chini nlizowahi kutoa na zikaleta positive result
Ulifanya vema.Lakini kesho yake mvua kubwa inanyesha...kwa mbali unamuona akiwa na kijana mwingine pembeni.Jambo la ajabu unagundua kwamba anamkinga yule kijana asilowe na mvua kwa mwamvuli huo huo uliomnunulia.Tena anamkinga huyo kijana huku yeye akilowana!
Unaweza ukaparalyse unapogundua kuwa kumbe kuna mtu mwingine anayependwa!
Zawadi zinaimarisha mahusiano lakini zisiwe za upande moja.Kutoa mizawadi kila mara siyo hoja ya kupendwa.Maandiko yanasema ishini na wake zenu kwa akili.Mleta uzi unaonekana bado ni kijana mdogo na pengine unazungumzia urafiki ulee....wa wanafunzi...girlfriend & boyfriend.Maisha halisi hayapo hivyo kabisa.
 
Basic principles: no matter what, no
matter when, no matter who... any man has a
chance to sweep any woman off her feet. He
just needs the right broom- qoute Hitch movie.
 
Kwa hawa wa sasa watu wananunua mpaka magari,Hao ndio wameumbwa hivyo....hawakawii kujisifu kwa mashoga zao!
 
Wao ni nani " na sisi ni nani ...Cha msingi ni kujikubali "" usijilazimishe kufanya vitu vingine et kisa upendwe .....unaweza kufanya yote hayo na bado ukaibiwa tu kama anakupenda, anakupenda tu
Si kweli. Mapenzi yanahitaji juhudi ktk kulidumisha na kati ya mambo aliyoyasema mtoa mada ni mambo ya msingi.
Usifikiri mahusiano yenye matatizo hawapendani.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom