Weka usela kando! mademu wanapenda mtu dizaini hii

Weka usela kando! mademu wanapenda mtu dizaini hii

Eti na wewe unajiita Mwanaume, Mwanaume
kumnunulia Zawadi Girlfriend wako ni mpaka uone
Valentine's Day imekaribia,ndio unajishobokesha na
Shopping ili kusafisha nyota..Nani aliyekwambia
Usela unalipa kwenye Mapenzi?? Unahisi
ukimnunulia Zawadi na kumuonyesha unampenda utaonekana Bwege, Kuna kosa gani kuwa bwege
kwa mtu unayempenda??Hata wanafiki wakisema
umeshikwa waambie NDIO NIMESHIKWA
NIMESHIKAMANA!
Make your Woman Smile...Wala huna haja ya kutumia
fedha nyingi kwenye Shopping za Mariedo..Ukiona kitu kizuri Karume NUNUA Mpelekee..Ukiona Gauni
zuri Posta NUNUA mpelekee..Hamna kitu kizuri
Wadada wanapenda kama ZAWADI, hata kama
umenunua JERO mtumbani, ile Feeling kwamba
Ulipokiona ULIMKUMBUKA YEYE inampa impression
kwamba She is On your Mind na hilo ndo wadada wanataka....Suprise her pale asipotarajia...Mpigie
Simu aje, akifika una Parcel ya Saa nzuri..Utapendwa
hadi ushangae... Hawa watu wanaitwa ma-PLAYER
hakuna Miujiza yoyote wanayofanya kumuiba
demu wako zaidi ya hii,Wanajua Wanawake
wanapenda nini na wanawapa hicho. Wewe jifanye Msela halafu Ma-PLAYER wakufundishe Caring ni
nini. USione Couple zinadumu ukajua jamaa
anatumia heeelaaaa,walaaa..Mijisapraiz tu,demu
anajiona Malkia masaa 24.
Sio kila Limbwata imetengenezwa na Mganga wa
Kienyeji, Ukitumia Akili tu sometimes ni Limbwata tosha.
Kwa Hisani ya Wanaume wote Tulio Dimbwini
Mimi kwangu mapenzi ni kupenda na sio kupendwa,hivyo sina sababu ya kubembeleza nipendwe,nikishapenda baaas
 
They want that constantly that ukijisahau mwezi tu wanafuta na akijitokeza mengine akafanya inahaulika mazima. Bad enough wengine wanadhaminisha, sio kila zawadi anapokea kwa roho safi... Nishamnunulia demu wangi zawadi za maana sana tena zingine nikiwa nae anachagua, halafu havai mpaka nachukia.... Kimsingi hawatabiriki na hawajielewi... So usijikaririshe... Hawana formula hawa... Ni kuishi nao kwa akili tu... We hudumia, surprise her enough lakini anemuheshimu kitandandani wala hafanyi hayo.... Dah... Hawa watu hawa bob....
Mzee tatizo haujui kucheza na majira ya vipindi... Huwezi kumnunilia dem sweta kipindi cha joto ... Hapo utamzingua tu...
Kuna dem nilivizia siku kadhaa kabla ya period nikampelekea zawadi ya pedi.. Basi alijiskia wapekee sana, na alifurahi, na hata ilipofika siku yake ya period alinipigia sim akanambia amevaa zawad nlomnunulia,,, it was such romantic moment mzee,
na kuna mwingine, nilikaa gheto nikaona hali ya mawingu mawingu, nikaomba apointment basi nikamuibukia kwao na mwavuli mzuri wakike, nikampa, baada ya stori mbilitatu then nikamkis nikasepa manake sipendagi maneno mengi, kipindi mvua ziliponyesha alinikumbushia kwamba zawadi nlompa imemsaidia... Ipo mifano mingi na nimejaribu kukutajia zawadi za bei za chini nlizowahi kutoa na zikaleta positive result
 
Mimi kwangu mapenzi ni kupenda na sio kupendwa,hivyo sina sababu ya kubembeleza nipendwe,nikishapenda baaas
Love is all about sacrifices...
Enzi hizo kuna kajidemu nilikapenda nikakang'ang'ania mpaka akanielewa tu cuz nilijitoa kwake mazima.. So it help
 
Usisahau kwenye list hapo (Kumpeleka kwenda kutembea Mwezini)
Pamoja na yote hayo still mkeo anaweza kuliwa na Shamba boy hata kwenye Banda la Kuku, au akaliwa na Dereva kwenye Gari!

Unaweka Mdhamana kwa wenzetu hawa?
Wewe uweke 100,000 Mimi hata jiwe siweki.
 
Kama ambavyo wanaume hatujui tunachokitaka kwa mwanamke ndivyo jinsi ambavyo wanawake hawajui wanachokitaka kwa mwanaume.Moyo wa binadam nisawa na usiku wa Giza ndo maana wako wanaosomesha hadi kuonga ghorofa bado wanazinguliwa.Kwaiyo usije ukadhani kumpa zawad mwanamke akakupa penzi lake ndo kupendwa kwasababu wakati wewe unakazana na zawad na kuhonga wako wasiotoa chochote nawanapata penzi sawa sawa na unalopata wewe uliyehonga na zawad kibao.Kwakifup mapenz yameumbwa na hayana kanuni na yako jinsi unavyoyachukulia wewe mwenyewe nasio jins yalivyo.Ila najua kua wanaume waliambiwa watakula kwa jasho hiyo nipamoja navile vyote tunavyokula ikiwemo penzi japo wako wanaokula kiulan Ila iyo haiondoi maana halisi yakula kwa jasho.Kwaiyo ukitaka kuwinda lazima ujue mbinu zakuwinda uliyemkusudia.Ila love is undifined.
 
Usisahau kwenye list hapo (Kumpeleka kwenda kutembea Mwezini)
Pamoja na yote hayo still mkeo anaweza kuliwa na Shamba boy hata kwenye Banda la Kuku, au akaliwa na Dereva kwenye Gari!

Unaweka Mdhamana kwa wenzetu hawa?
Wewe uweke 100,000 Mimi hata jiwe siweki.
Mpaka unaona unachapiwa ujue kuna walakini msee, jichunguze
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom