Weka mipaka ya urafiki na watu kukujua sana

Weka mipaka ya urafiki na watu kukujua sana

Katika maisha yako jitahidi kuweka mipaka usiruhusu watu wakujue sana , hata urafiki uchoree mstari uwe na mipaka yake kuna maeneo usivuke. Kuna nguvu kwenye kuwa msiri,

Adui anayekufahamu ana nguvu kuliko asiyekujua, adui asiyekujua hajui aanzie wapi kukushambulia
Nakubaliana na wewe kwa 100%
 
Mimi nadhani ndugu wale wa mbali ndo wa kuwaweka mbali maana hao ndo huwa hawataki kabisaa mazuri yako...bora marafiki....
 
Back
Top Bottom