WEEKEND TAMU

kibovu

JF-Expert Member
Apr 17, 2017
298
250
Wadau poleni na majukum, leo ndo wikendi wadau mimi binafsi ntakuwa kiwanja kimoja kinaitwa Juliana mbezi nakula bear.


Mtakao kuwepo naomba mni Dm Tujumukike pamoja tukisubiri uchaguzi mkuuu.

Asanteni
 

BARDIZBAH

JF-Expert Member
Jan 11, 2017
2,809
2,000
Dah!!! weekend huwa tamu sana ikiwa inaanza lakini ikishafika jumapili jioni, stress huwa zinarudi upya BTW maisha yaendelee mkuu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom