Weekend inakueje pande hizo wana jf kuleni bata,

Big man

Senior Member
Sep 21, 2011
128
14
Wana jf pande hizi ni shwari ndani ya moshi, wakuu angalieni msipitilize mkumbuke kesho mnatakiwa kwenye majukumu ya kujenga taifa, wakuu niko raundi mazee,
 

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
47,133
17,103
Tutake radhi wachaga tunakunywa pilsner kwa kuwa
kitochi imeisha ama??
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom