Weekeeeeend speshoooooooooooo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Posts
11,210
Reaction score
1,743
weraaaaa kibanda simu....presha inapanda wanapokuja wateja wahaya wanadhani soggy sio mhaya...bwahahahaha ndio wakati wabongo fleva bana.....
 
Last edited by a moderator:
unaona hizo shoree nachuro sio wa sasa mamikorogo
 
tv ama video
 
Last edited by a moderator:
ndo raha ya wekend hyo, ata cjui nkazisikilzie wap leo..
 
Hivi pale wahaya wamemsema nini Soggy? teh teh teh. wapi Bishanga!!??
 
Last edited by a moderator:
weraaaaa kibanda simu....presha inapanda wanapokuja wateja wahaya wanadhani soggy sio mhaya...bwahahahaha ndio wakati wabongo fleva bana.....

...mkopo kasafiri kinachotakiwa kesh, kubeep sh. 50 sipigishi za mezani.
 
Last edited by a moderator:
Yo Yo huku kwa mabongolala unapitaga?

Weekend yako inaendeleaje?
 
Last edited by a moderator:
leo weeekend inaanza...kawaida bongo huwa ijumaa ni siku ya kuzuga zuga tu.....so leo spesho weekend yaanza leo......
 
seyi yeee yeyeye seyi yeyee seyi lalalaa seyi bush paa bush mambo shegaaa......
 
Last edited by a moderator:
aiseeee those shoreeeeez.......
 
Last edited by a moderator:
Yo Yo upo hommie? vibao la longiii kweli..kumbukumbu nzuri
 
Last edited by a moderator:
Weekend tena ndiyo hii,
weekende hii nitakuwa na ratiba
yangu ya church kama kawaida.

Wewe je?
 
Weekend tena ndiyo hii,
weekende hii nitakuwa na ratiba
yangu ya church kama kawaida.

Wewe je?
ina maana church unaanza kwenda leo mpaka j2?
pata kitu kwanza hiyo....
 
Last edited by a moderator:
kuna watu bado wako kwenye siasa?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…