Weeeraaaaaaaaaaaaaaaaaaa wana JF!


Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
746
Likes
2
Points
0
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
746 2 0
Mambo vipi!
Nina furaha kupita maelezo :target:
Naomba mnikaribishe jamani katika hii timu ya "GREAT THINKERS".
THANKS
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Karibu mwenyeji kwenye jina lako hili jipya:bump:
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
wewe si kuna mtu anatumia avatar kama hii???? MODs hivi Katavi si aliwahi uliza hili swali hamkulipa ufumbuzi nini??haya tazama avatar ya huyu tena
 
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
847
Likes
2
Points
0
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
847 2 0
Avatar ina mtu hii mtatuchanganya
 
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
746
Likes
2
Points
0
Eng. Smasher

Eng. Smasher

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
746 2 0
Avatar ina mtu hii mtatuchanganya
Very sorry wana JF nitabadilisha hii AVATAR as soon as possible coz sikujua kama inatumiwa na mtu mwingine.
Mimi ni Mgeni kwenye familia hii,naomba mnikaribishe.
 
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
847
Likes
2
Points
0
M

MONTESQUIEU

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
847 2 0
very sorry wana jf nitabadilisha hii avatar as soon as possible coz sikujua kama inatumiwa na mtu mwingine.
Mimi ni mgeni kwenye familia hii,naomba mnikaribishe.
kariiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiibu!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,353
Likes
4,835
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,353 4,835 280
wewe si kuna mtu anatumia avatar kama hii???? MODs hivi Katavi si aliwahi uliza hili swali hamkulipa ufumbuzi nini??haya tazama avatar ya huyu tena
Walisema eti tutumie diplomasia kwenye ishu ya avatar.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,353
Likes
4,835
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,353 4,835 280
Very sorry wana JF nitabadilisha hii AVATAR as soon as possible coz sikujua kama inatumiwa na mtu mwingine.
Mimi ni Mgeni kwenye familia hii,naomba mnikaribishe.
Karibu sana!
 

Forum statistics

Threads 1,239,089
Members 476,369
Posts 29,341,802