Website Ubalozi aibu tupu


Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined
Jul 30, 2007
Messages
1,405
Likes
6
Points
135
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined Jul 30, 2007
1,405 6 135
Je ulijua kuwa ndombolo na zouk ni traditinal music ya Tanzania? je ulijua sprgheti ni chakula asili cha Tanzania? Ubalozi wetu Ukitaka ujue kama ndombolo ni muziki wa asili wa Kitanzania na spargheti ni chakula cha asili cha Watanzania nenda tovuti ya Ubalozi wetu USA. http://www.tanzaniaembassy-us.org/tzepeo.html Ni mewaandikia wakajibu watanijibu mpaka leo jiii sa unadai hivyo nenda kacheki......ukicheka unanilipa

Kichekesho kingine website ya ubalozi wa Marekani Dar es salaam ina lugha ya kiswahili na kiingereza website ya ubalozi wetu Washington ina lugha moja tu ya kiingereza,ina maana ipo kwajili ya Wamarekani tu au?... website ya Ubalozi wa Marekani Tanzania http://tanzania.usembassy.gov/
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,215
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,215 1,915 280
Other native beverages are specific to certain regions and tribes. These are; Mnazi/ Tembo (Coastal region), Mbege ( Kilimanjaro region ), Wanzuki, Gongo. There also various beers, wines and spirits produced in Tanzania. These include Kilimanjaro beer, Safarai beer, Serengeti beer,Konyagi, Banana Wine and many more.

Uwiiiii!! yani jamaa wameweka ilicit brew in the list of traditional beverages??? are these people sewrious???
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,215
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,215 1,915 280
food1.jpg
Hizi tambi na makaroti mengi namana hiyo ndo traditional food?
Walikosa unga wa mahindi? si wangeweka hata nguna la maana hapo na bamia kiaina?
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,215
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,215 1,915 280
tehe tehe....traditional food...kitimoto na kisusio!!!

nachea mwenyewe tu hapa.
 
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined
Jul 30, 2007
Messages
1,405
Likes
6
Points
135
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined Jul 30, 2007
1,405 6 135
food1.jpg
Hizi tambi na makaroti mengi namana hiyo ndo traditional food?
Walikosa unga wa mahindi? si wangeweka hata nguna la maana hapo na bamia kiaina?
They are crazyyyyyyy.... watanzania tunatia aibuuuu.. vyakula asili tanzania viko kibao, wangeandika hata matoke au makande, lol.. ndombolo ni mziki wa bantu ba congo.. aibuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!!!
 
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2009
Messages
524
Likes
6
Points
35
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2009
524 6 35
Hivi tambi ni traditional food ya wapi? Wasaidieni, naona hawa jamaa walidesa kasa!!
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,215
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,215 1,915 280
Gongo je?
 
L

Lukwangule

Senior Member
Joined
May 25, 2009
Messages
156
Likes
2
Points
35
L

Lukwangule

Senior Member
Joined May 25, 2009
156 2 35
Mimi sina uhakika kama kuna watu kule walishawahi kuishi Tanzania. Inawezekana ndio wale wanaopigwa juu kwa juu toka wamezaliwa na mazingira halisi hawayajui si afadhali basi wangeliweka bongo ya fleva kama hawana rhumba za kitanzania? kuna msondo,kuna achimenengule wa wa wa na kuna goma la ukae sikinde kuna boso kuna masika zole zole wa zole langa yaani masikhara kwelikweli. Naam kwanini waamue kwamba muziki wa kikongo ndio asili yetu hawa jamaa hawana mtu wa utamaduni nini au ndio mazabe yenyewe digrii feki na akili feki!
 
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined
Jul 30, 2007
Messages
1,405
Likes
6
Points
135
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined Jul 30, 2007
1,405 6 135
Mimi sina uhakika kama kuna watu kule walishawahi kuishi Tanzania. Inawezekana ndio wale wanaopigwa juu kwa juu toka wamezaliwa na mazingira halisi hawayajui si afadhali basi wangeliweka bongo ya fleva kama hawana rhumba za kitanzania? kuna msondo,kuna achimenengule wa wa wa na kuna goma la ukae sikinde kuna boso kuna masika zole zole wa zole langa yaani masikhara kwelikweli. Naam kwanini waamue kwamba muziki wa kikongo ndio asili yetu hawa jamaa hawana mtu wa utamaduni nini au ndio mazabe yenyewe digrii feki na akili feki!
Ndugu si unajua hii Nji inavyo endeshwa? ndio maana wakenya wanatuona wajinga wakutupwa hadi wanatangaza mlima wa Kilimanjaro huko kwao,sisi tuna baki kusema Ndombolo ni mziki wa asili ya Tanzania.... Hivi jamani kazi ya balozi si ni kuwakilisha nchi na kutanganza nchi?
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,215
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,215 1,915 280
kuna mahali wametaja majina ya wanamuziki......Judith wambura na Lady J Dee..kama watu wawili tofauti.
 
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined
Jul 30, 2007
Messages
1,405
Likes
6
Points
135
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined Jul 30, 2007
1,405 6 135
kuna mahali wametaja majina ya wanamuziki......Judith wambura na Lady J Dee..kama watu wawili tofauti.
The music industry in Tanzania has evolved over the years. Due to the mixture of various cultures in Tanzania, native music is morphing into new music that is a combination of the old, new and imported sounds and rythms. Tanzanian musicians are among the the best in Eastern Africa. You have legendary artists such as RemyOngala, Dionys Mbilinyi, Sabinus Komba, Siti binti Saad, Bi Kidude, Saida Karoli, Hukwe Zawose Nasibu Mwanukuzi aka Ras Nas, Jah Kimbuteh and many others. You also have new vibrant artists such as Imani Sanga, Judith Daines Wambura Mbibo aka Lady Jaydee, Rose Mhando, Joseph Haule aka Professor Jay, Ray C, Saleh Jaber aka Saleh J, Joseph Mbilinyi aka Sugu/ Mr. II/ 2-proud and many more.
Ni A.K.A , mkuu
 
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2008
Messages
12,389
Likes
1,170
Points
280
Balantanda

Balantanda

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2008
12,389 1,170 280
kuna mahali wametaja majina ya wanamuziki......Judith wambura na Lady J Dee..kama watu wawili tofauti.
Judith Daines Wambura Mbibo aka Lady Jaydee
 
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined
Jul 30, 2007
Messages
1,405
Likes
6
Points
135
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined Jul 30, 2007
1,405 6 135
Judith Daines Wambura Mbibo aka Lady Jaydee
Hawa ndio wawakilishi wetu ubalozini, nina wasiwasi iko siku mtu ataenda ubalozini na kuuliza mambo muhimu ya nchi na wakashindwa kumjibu maana hawa ni bure kabisa.
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
35
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 35 145
jamani kumbe gongo ni official???????????/ mi naanza sasa kusaka uwakala wa kuimport gongo uku majuuu............... uwiiiiiiiiiiiiiiiii................ aibuuuuuuuuu.............
 
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined
Jul 30, 2007
Messages
1,405
Likes
6
Points
135
Tumsifu Samwel

Tumsifu Samwel

Verified Member
Joined Jul 30, 2007
1,405 6 135
jamani kumbe gongo ni official???????????/ mi naanza sasa kusaka uwakala wa kuimport gongo uku majuuu............... uwiiiiiiiiiiiiiiiii................ aibuuuuuuuuu.............
Ulikuwa ulijui hilo? mmh unajitafutia matatizo wewe!
 
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2009
Messages
2,754
Likes
90
Points
145
RayB

RayB

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2009
2,754 90 145
Ugali wa muhogo na mboga ya mlenda hamna humo?
 
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
1,622
Likes
51
Points
145
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
1,622 51 145
Nafikiri hayo maoni yako mwandiswhi ungeyapeleka kwa Waziri wa Mambo ya Nje pengine angeliona hilo na kulifanyia kazi kwa Web site zote za Balozi zetu Nje nia kujenga sio kuponda. ila kwa kuwa uliwaandikia wahusika wenyewe ndio maana hakuona umuhimu wa kurekebisha.
 
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
1,622
Likes
51
Points
145
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
1,622 51 145
halafu hapo kwenye gongo kwa kuwa ni pombe haramu (inatengenezwa kienyeji) wasingeiweka ila wangeacha hiyo konyaji ambayo nayo ni gongo ya kisasa
 

Forum statistics

Threads 1,236,034
Members 474,926
Posts 29,244,266