WEB DEVELOPER PLEASE MSAADA

Msukule Msafi

Member
Oct 10, 2018
55
45
wakuu habari za muda .... nina tatizo ninahitaji kufanyiwa setup ya website mpya ambayo nina source code tayari hivyo kuna vitu nimekwama tafadhali njoo pm tufanye makubaliano ili tufanye kazi nawasilisha
 
wakuu habari za muda .... nina tatizo ninahitaji kufanyiwa setup ya website mpya ambayo nina source code tayari hivyo kuna vitu nimekwama tafadhali njoo pm tufanye makubaliano ili tufanye kazi nawasilisha
Sema kaka shida ni nini ..?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom