We mkaka nakutafuta ila nimesahau Id yako.

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Jan 5, 2012
48,732
2,000
Mambo, nna shida na wewe ila id yako nmeisahau (nazeeka sasa) na pms nilishafuta, huwa tunaitana "mchepuko wangu" nahisi una avatar ya R kelly

Tafadhali mchepuko ukiona hii msg come kwa pm haraka iwezekanavyo....muwe na siku njema

Nb: nipo serious kuna bishara flani tuliwahi kuongea ndo maana nakutafuta (wapuuzi mbaki na upuuzi wenu)

Update 14:25pm mods naomba mfute huu uzi nshampata, ahsante.
 

ze-dudu

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
11,679
2,000
Mambo, nna shida na wewe ila id yako nmeisahau (nazeeka sasa) na pms nilishafuta, huwa tunaitana "mchepuko wangu"

Tafadhali mchepuko ukiona hii msg come kwa pm haraka iwezekanavyo....muwe na siku njema

Nb: nipo serious kuna bishara flani tuliwahi kuongea ndo maana nakutafuta (wapuuzi mbaki na upuuzi wenu)
Haya ngoja nibaki na upuuzi wangu

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Da'Vinci

JF-Expert Member
Dec 1, 2016
29,141
2,000
Habarii Mchepuko wangu Evie..
Ni mimi naomba unipm

Sent from my GT-I9300 using Tapatalk
 

Mentor

JF-Expert Member
Oct 14, 2008
20,351
2,000
Mambo, nna shida na wewe ila id yako nmeisahau (nazeeka sasa) na pms nilishafuta, huwa tunaitana "mchepuko wangu"

Tafadhali mchepuko ukiona hii msg come kwa pm haraka iwezekanavyo....muwe na siku njema

Nb: nipo serious kuna bishara flani tuliwahi kuongea ndo maana nakutafuta (wapuuzi mbaki na upuuzi wenu)

Na mimi mumeo nipo hapa. Akija, mje naye.
 
Nov 24, 2018
17
45
Mambo, nna shida na wewe ila id yako nmeisahau (nazeeka sasa) na pms nilishafuta, huwa tunaitana "mchepuko wangu"

Tafadhali mchepuko ukiona hii msg come kwa pm haraka iwezekanavyo....muwe na siku njema

Nb: nipo serious kuna bishara flani tuliwahi kuongea ndo maana nakutafuta (wapuuzi mbaki na upuuzi wenu)
Duh,hadi na matusi iko kwa jukwaa ya jf
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom