We Cheka tU


Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
dogo mmoja anasoma darasa la
tatu.
[dogo:]mwalimu mimi nataka
kusoma darasa la nne maake hili la
tatu halinifai,nina akili sana
[mwalimu:]mmh hebu nikuulize
maswali
[dogo:]sawa
[mwalimu:]kweny e ndege kuna
matofali 20 ukidondosha moja chini
yanabaki mangapi?
[Dogo:]hili swali rahisi mno,yatabaki
19
[mwalimu:]nipe hatua za kumweka
tembo kwenye fridge
[dogo:]unafungu a fridge,unamuing --
iza tembo kisha unafunga friji
[mwalimu:]nipe hatua za kumweka
nyani kwenye fridge
[dogo:]unafungu a fridge na kumtoa
huyo tembo ulemweka kwanza kisha
unamuingiza nyani
[mwalimu:]simba anasherehekea siku
yake ya kuzaliwa,wanyam a wote
wapo kasoro mmoja tu Ni nani na
kwa nn?
[dogo:]ni nyani kwa sababu
tumemuweka kwenye fridge
[mwalimu]:bibi kizee amevuka mto
wenye mamba na viboko
wengi,aliwezaje ?
[dogo:]amevuka kwa sababu
wanyama wote walikuwa kwenye
sherehe ya siku ya kuzaliwa ya
simba
[mwalimu:]sawa, in gawa bibi
alivuka mto,mwishowe
alifariki,unadh ani kwa nin?
[dogo:]alikufa kwa kudondokewa na
tofali kutokakwenye ndege,kwenye
yale 20 tulopakia na baade
kudondosha moja chini
[mwalimu:]huyu dogo akasome chuo
kikuu. Anajibu mambo ambayo hata
mm nisingeyajua
mpe jina huyu dogo. Ww ungeweza
kujibu haya maswali?
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
mulugo,lukuvi na fastjet pekee ndio hawawezi kujibu maswali hayo.
 
G

Gonzaga Ngonyani

Senior Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
157
Likes
57
Points
45
Age
31
G

Gonzaga Ngonyani

Senior Member
Joined Jan 22, 2013
157 57 45
hahahahahahahahaaaaaaaaaaaaaa
 

Forum statistics

Threads 1,274,693
Members 490,736
Posts 30,521,144