Wazoefu wa uwekezaji DSE Nawaomba dakika moja

Wazoefu wa uwekezaji DSE Nawaomba dakika moja

RSM Dominik

Senior Member
Joined
Apr 3, 2026
Posts
110
Reaction score
263
Mwenzenu baada ya kufuatilia podcast na documentary baadhi za wakubwa huko u tube kuhusiana na uwekezaji wa hisa(stock) nimeamua nianze mdogo mdogo kwa nilichonacho, hivyo nitakuwa natumia mbinu ya kutupia kidogo kidogo kila mwezi mpaka nitakapofikia.

Sasa swali langu wazee, nimedownload app ya DSE na nishajiregester sasa kuna kile kipengele cha cds akaunti nadhani ambacho katika kujaza kinataka nichague broker,swali,nitajuaje kama huyo broker ni mzuri au nitumie njia gani ya kuwasiliana nao kabla ya kumregister kama ndio broker wangu anipe info zaidi?
 
Wote wanafanya kazi zinazofanana, isipokua kila mmoja ana mapungufu yake. Kama wote wapo, basi mapungufu yao ni himilivu. Kujua ni
1. Uwatumie wote mmoja baada ya mwingine
2. Uulizie kwa watu
 
Wote wanafanya kazi zinazofanana, isipokua kila mmoja ana mapungufu yake. Kama wote wapo, basi mapungufu yao ni himilivu. Kujua ni
1. Uwatumie wote mmoja baada ya mwingine
2. Uulizie kwa watu
Nitumie namba yako mkuu nna maswali kdg
 
Back
Top Bottom