Wazoefu wa relationships naombeni ushauri

MH SIAJABU UNA MATATIZO KATIKA MFUMO WAKO WA UZAZI.....AU PENGINE BADO HUJAKUA....NA MBAYA ZAIDI ITAKUWA WEWE NI MPIGA PUNYETO MKUBWA MAANA UNAPENDWA ILA HUPENDI KUPENDWA KWA KIJIKASORO TU KIDOGO KWANINI UJIAMINI BOY? EBU JIAMINI MAANA STORY HIZO NI ZA WATOTO WADOGO WA SHULE YA MSINGI SIKU HIZI WATOTO TU HAO WA MSINGI WANAGEGEDANA IWEJE WE MTU MZIMA TENA HADI CHUO UMEFIKA ETI UNAOGOPA KUMGEGEDA MSICHANA...ENDELEA HIVYO HIVYO NAAMINI ATA UKIJA KUOA HUTO TAMANI KUGEGEDA MWISHO WA SIKU UTAGEGEDEWA MKEO.
 
jiamini kwanza .. halafu umri wa mwanaume kuoa miaka 32 kuendelea chini ya hapo vihere here vyao .
 
Duh! Pole sanaaa , nenda jeshin kwanza ukirud aibu zote zitakuisha na utakuwa norma
 

Hahaha kijana sasa kama ishu ni pimples zinazo kunyima confidence i wounder hujuwi kwamba ni mafuta yamekuzidi kwa kuwa u been abstained from sex practice, hufanyi tendo what do you expect from that, elimu ya kitabibu unayo kweli
 
Wewe bado ni mvulana, subiri uwe mwanaume!! Na ujiangalie sana maana watu kama nyie hamchelewagi Ku ukutishwa maana mpaka age 25 na hujajua mihemko inakuwagaje na inamsisimuaje mwanaume kamili ambae atakaa na msichana bila ya hata kumpa papaso?!haiwezekan kuna roho ipo nyuma yako ikemee kabla haijakushinda
 
Ha ha nimekumbuka siku ya kwanza kuongea na msichana niliye mpenda. Nilikuwa najieleza huku natetemeka😛😛
 
Jenga kujiamani [pamoja na hizo chunusi. Ningekueleza chunusi na mapenzi lakin niachie hapo. Ila sasa hivi Clinician kuna hata tiba zenye gharama nafuu za kulainisha ngozi nyingine za asili. Hebua jaribu kwenda pia hata duka lamadawa wakupe ushauri cha nini cha kutumia.
Jamani kwa wale wanaofahamu msaidieni hata tiba mbadala ( kutumia njia ya asili> wengine wanasema mayai, asali nk.
 
Wewe umesoma clinical officer alafu unakosa dawa ya chunusi haaaaaah !!!
Kwanza jifunze kumenya watoto wewe ndipo ujiite mwanaume lasivyo hapa tutakubatiza majina mengine!!
Yaani unataka kuoa wakati ujui kuvua chupi haaaah we ni kituko kweli!;;
 
Mi naona upo complicated sana, lkn anyway hata hivo bado mdogo, wakati ukifika ndio utakaoamua (time will decide)
 
ha
mkuu ethics haziruhusu,ningekusaidia
 
uoga wako ndiyo umaskini wako mkuu, jiamini, tembea kifua mbele yupo ambaye atakupenda kama ulivyo. Si hauna kibamia lakini?
 
You are confused, seek psychiatric help. You being in the health practice, I know you understand what I mean. Your problems need careful examination before any attempt on resolving them.
sawa mkuu ngoja nijipe muda ila nitafany kazi ushaur wako
 
Kikubwa ndugu yangu jiamini na ujikubali jinsi ulivyo....pili tafuta tiba ya kupunguza chunusi hizo kama si kuzimaliza kabisa.
currently nafanikiwa kuziweka under control but am afraid coz they come and go
 
Mdogo wangu tatizo hujikubali hutafanikiwa kimapenzi hata kimaisha kwa ujumla usipo jirekebisha hakuna binadamu aliyetimia!!!!
unasema kweli,sometimes haya mambo yanaingilia mambo muhimu ya kimaendeleo,tena kuna mengi makubwa yameshanigharimu
 

sina tatizo lolote katika uzazi au maumbile,yes masterbation huwa nafanya,mengine nitafanyia kazi,asante
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…