Wazo tu;msirudi tanzania mtajuta

Wazo tu;msirudi tanzania mtajuta

Kitu kitakacho nileta huko ni Slaa na CDM in power lakini kama bado ****** yupo na royal family yake in power??? No No No au hapana siji n'go! ngoja mpaka utawala wake uishe! Maboxi juuuu!!!!
 
Pdidy!

This is not a good spirit, turning people from their country. Why are you still in Tanzania? Kwani ni wewe unasema hayo na bado uko Bongo! Jamani, huko Ulaya kuna nini? Watu wanaokaa huko wana nini? We have more Vogues in Dar than in London! Wanajenga nchi za watu? Najua na ninakubaliana sana kwamba nchi yetu ina kila aina ya ujinga (kuanzia umeme, barabara, hosp, shule ... the list is endless), lakini hapa ndio kwao! Huko Majuuu wala hawatakuwa na amani ya kwenda kula nyma choma kule kinondoni kama Bongo! Wewe jaribu kenya tu uone askari wao watakavyokufanya! Hata ukipata kazi kesnya utaona jinsi wasivyopenda! Muulize Prof Tibaijuka!

Do you know what a capital;ist do to the working class (ambao wewe unataka wabakioe huko)! Just to leave a body and souls together to survive, so that you can produce for him! No wonder watu wa nje wakija bongo siku hizi wanabana ngenge, hawana mpya, kila kitu kipo hapa, tuna maisha mazuri pamoja na foleni, mafuriko na hata shida ya maji!!! hebu waombe hao jamaa zako wakutumie 500 usd uone kama wanayo! Zote wamelipia capitalists bills! At the end of the month, the bills are endless........ kisa, unapanda train ya umeme unayo keep time as opposed na Dar foleni!

Nenda uendako, home is best! Wapi kama Bongo!
Kila wakati tunatembea pass karibu karibu, yaani hapa misosi inawaletea watu matatizo ya obesity, kweli nyama choma nyumbani tunaimis tunabeba mabox mpaka mwili hoi labda baada ya miaka kichache ijayo kwisha kazi!! Nyumbani ni nyumbani
 
Munghwai!!! holler at me.....congratulations mwanaboksi mwezangu,watu bado wana mambo ya kuajriwa??...kweli bado
wewe hayo mabox umejiari?? au ndo wale mnaotumikia goodwill mpaka kieleweke. hahahahahahahahahahahaa, Mtayabeba sana ila mkichoka nyumba za wazee zinawasubiri
 
Dunia inapoelekea it is all about survival of the fittest. Hakuna tena mambo ya 'nchi yangu' tena siku. Uzalendo ulishazikwa, siku hizi kila mtu na lwake, binafsi sitomshauri mtu kuhusu wapi apiganie maisha, kila mtu anajua situation aliyomo na nini kinatakiwa kifanyike kufikia malengo yake. Habari ndio hiyo.
 
wewe hayo mabox umejiari?? au ndo wale mnaotumikia goodwill mpaka kieleweke. hahahahahahahahahahahaa, Mtayabeba sana ila mkichoka nyumba za wazee zinawasubiri
Tatizo lako unafikiri mtu akitwa mbeba maboksi,ni kwel anabeba maboksi....unasound kama una chuki fulani hivi,kama watu waliopo huku ni wahuni au walioshindwa maisha....you have that right!
 
Tatizo lako unafikiri mtu akitwa mbeba maboksi,ni kwel anabeba maboksi....unasound kama una chuki fulani hivi,kama watu waliopo huku ni wahuni au walioshindwa maisha....you have that right!
<br />
<br />
Hasira ya nini bana mie nalea wazee wawili mchana jioni napaki soseji kiwandani maisha yanakwenda ha ha ha
 
Mafuta ya gari hapa US ni $4.6 bei inatisha watu wengine wanaacha vibarua vyao manake hela yaishia kwenye mafuta. Mkuu nyumbani ni nyumbani. hapa US pia kupata kazi za professional labda uwe nurse vingine ni mabox mtindo mmoja ambapo mapato yote hushia kwenye malipo ya nyumba and other utilities. Maisha hata hapa sio lele mama zaidi ya watu wengi kula junk food

Huo ni uongo usiokuwa na mfano. Unaishi State gani ama mji gani mkuu? Ninapokaa mbona there a lot of professionals na wanaopiga white collar tena zinazolipa tu?
US kuna watanzania wa kila namna kama ilivyo nyumbani. Kuna watu wa box, kuna bankers, kuna doctors, kuna lecturers, kuna business owners, kuna top IT gurus, kuna manesi, kuna wabeba wazee, kuna malaya, kuna wabangaizaji, kuna vibaka, polisi, US Marines, kuna millionaires, kuna walevi kuna kila aina ya watu uwaonao hapo bongo.
Kama mji wako ama state yako hamna watu wa white collars but wabeba boksi na manesi basi usigeneralize kwa walio states ama miji mingine. Tembea ujionee
Correct me if I'm wrong
 
Mafuta ya gari hapa US ni $4.6 bei inatisha watu wengine wanaacha vibarua vyao manake hela yaishia kwenye mafuta. Mkuu nyumbani ni nyumbani. hapa US pia kupata kazi za professional labda uwe nurse vingine ni mabox mtindo mmoja ambapo mapato yote hushia kwenye malipo ya nyumba and other utilities. Maisha hata hapa sio lele mama zaidi ya watu wengi kula junk food
Bei ya mafuta hapa St. louis ni 4$/gallon ambayo ni like 90c a litre! ambayo ni sawa na 1300Tshs kwa lita.A three bedroom house ni 700$ a month,vyumba vitatu vinakuja na cooker,fridge,dishwashing machne.
Umeme,cable(including high speed internet),water and sewage ni kama 400$ a month,chakula cha junk ni more expensive....nikienda kwa babu yangu mlibya anauza mchele wa basmati kwa 11$ for a 20lbs bag,viungo vya pilau dada yangu huwa ananitumia bure vimeshasagwa,nyama ya mbuzi/ng'ombe average ni 1$ a kilo.Chakula kati yangu na watoto wangu wawili na mke wangu(binti anatokea malindi,kenya) ni kama 200$ a month hii inainclude juices,sodas,mikate,chapati za malaysia,n.k
Elimu mpaka high school ni bure,school bus mpaka mlangoni na lunch shule ni bure.....mtoto wa kaka yangu alikuja huku nikampeleka summer school buree! mpaka leo anataka kuhamia shule huku ingawa baba yake anampeleka academy hapop bongo.
Kipato chetu kinatutosha saana!! hata hivyo kama upo single na unapenda starehe kama kwenda baa kila jioni kama vijana wengi wanavyofanya huko bongo,hapo kidogo itakuwa shwari.
Kama makaratasi yametulia ni pm nitakuletea mtoto wa pwani aliyeumbika na mwenye heshima...ukimuenzi naye atakuenzi na kulitunza penzi lako na mtasaidiana kimaish!
Ila kama unataka mambo ya ulevi,basi we jielimishe uende bongo...grocery huko kila siku na machangu mvua!
 
Kwa kweli kurudi home ni muhimu mkuu
 
Akili gani sasa hii, yaani nisirudi home ili niende api, manchi yenyewe ubaguzi mtupu
 
Tatizo lako unafikiri mtu akitwa mbeba maboksi,ni kwel anabeba maboksi....unasound kama una chuki fulani hivi,kama watu waliopo huku ni wahuni au walioshindwa maisha....you have that right!
Mkuu si suala la chuki ila ni vibaya sana kujaribu kupaka chupa chafu mafuta!! wengi wa watu wanaoishi US ni wabeba mabox wa kweli kwa tafsiri nyingine wafanya vibaruaaaaaa! huu ni ukweli ambao hutakiwi kuupindisha mkuu, katika mitandao ya kijamii hatuchangii kwa chuki wala hasira mzee kwa sababu huu ni uwanja wa maoni hru hahahahahahahahaaa
 
Huo ni uongo usiokuwa na mfano. Unaishi State gani ama mji gani mkuu? Ninapokaa mbona there a lot of professionals na wanaopiga white collar tena zinazolipa tu?
US kuna watanzania wa kila namna kama ilivyo nyumbani. Kuna watu wa box, kuna bankers, kuna doctors, kuna lecturers, kuna business owners, kuna top IT gurus, kuna manesi, kuna wabeba wazee, kuna malaya, kuna wabangaizaji, kuna vibaka, polisi, US Marines, kuna millionaires, kuna walevi kuna kila aina ya watu uwaonao hapo bongo.
Kama mji wako ama state yako hamna watu wa white collars but wabeba boksi na manesi basi usigeneralize kwa walio states ama miji mingine. Tembea ujionee
Correct me if I'm wrong
Mkuu naona hapo umejipendelea zaidi na hujaangalia wingi wa vijana wa kibongo katika state mbali mbali wanaopiga box kama kawaida ambao population yao haiwezi kuwa sawa na hao wa white collar job mkuu
 
msirudi bana afadhali mubebe boksi huko huko lakini huku mkija mtapauka mpaka mtajishangaaa...Mhhh ila na huyo wa katikati mbona kakomaa sana yuko ulaya kweli huyo au alikuwa anapiga vitu kwa distance learning kaenda kwenye graduation tu...teeeh lakini hongera kwenu
Hivi wewe unaelewa nini kuhusu ulaya?yaani sehemu yoyote ukiona ngozi nyeupe tuu unasema ulaya,si unaona kabisa kuna wachina karibu wote hapo back vocals alafu unasema ulaya,naona hata maalbino wakipiga picha ya pamoja utawaita wazungu wewe!!
 
Nimesharudi home.last july nilikuwa home,na nina maclassmates wangu wa sekondari na SUA wengi wapo poa tu! wengine wabunge,maCEO etc.....but I'm cool!..I just wasn't feeling it!
 
Mkuu naona hapo umejipendelea zaidi na hujaangalia wingi wa vijana wa kibongo katika state mbali mbali wanaopiga box kama kawaida ambao population yao haiwezi kuwa sawa na hao wa white collar job mkuu
You may be right but that doesnt mean everybody anabeba boksi kuna lecturer hapa lou na pilot wa FedEx wote huwa tunaitana wabeba boksi.....it's a terminolgy and it's funy to us at least!
 
Kwa kweli kurudi home ni muhimu mkuu
kabisa, sitokaa hadi ifike stage nipelekwe nikafie nursing home. Ndio maana kila x-mass na Idd el fitr zote nakuwa kulee Ununio. Hata mtukataze kuja nyumbani mimi nakuja tu angalau twice a year. Rizki hutafutwa kokote duniani na ndio maana wazee wa mafeki/wachina nao tunabanana Kariakoo.
Home sweet home
 
Back
Top Bottom