Wazo Langu: Lowasa kuwania urais 2020 kwa mara nyingine


M

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
1,402
Points
2,000
M

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
1,402 2,000
Watoto ni wengi humu jf hadi kero!.

Hawajui kuwa CCM tayari inao utaratibu wake wa ndani, hakuna fomu yoyote ya urais itatolewa kwa mwana CCM yeyote zaidi ya the seating one.

P.
Mkuu huo utaratibu umewekwa na watu kwa utaratibu wa kumpata mgombea Urais wa ccm 2015 ndio ule? Watanzania sio Wajinga mkuu , Kwani uliamini Lowassa huyu angeweza kubembelezwa na ccm arudi ccm? Unaukumbuka ule wimbo aliyoimbiwa Lowassa dodoma? Unakumbuka hotuba ya Mwenyekiti baada ya kukabidhiwa uongozi Dodoma?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Regnatus Cletus

Regnatus Cletus

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2018
Messages
1,131
Points
2,000
Regnatus Cletus

Regnatus Cletus

JF-Expert Member
Joined May 26, 2018
1,131 2,000
Mkuu huo utaratibu umewekwa na watu kwa utaratibu wa kumpata mgombea Urais wa ccm 2015 ndio ule? Watanzania sio Wajinga mkuu , Kwani uliamini Lowassa huyu angeweza kubembelezwa na ccm arudi ccm? Unaukumbuka ule wimbo aliyoimbiwa Lowassa dodoma? Unakumbuka hotuba ya Mwenyekiti baada ya kukabidhiwa uongozi Dodoma?

Sent using Jamii Forums mobile app
Huyo Kanjanja Pascal Mayalla anadhani ana hati miliki ya ujuvi wa siasa za Tanzania. Haha.

Hafahamu kwamba Katiba za vyama vya siasa zinabadilishwa wakati wowote tu.
 
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2019
Messages
1,907
Points
2,000
C

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2019
1,907 2,000
Mpaka kufika 2020 jiwe atafanya vitimbi vya kila aina yetu macho .
 
Nas Jr

Nas Jr

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2018
Messages
2,549
Points
2,000
Nas Jr

Nas Jr

JF-Expert Member
Joined May 15, 2018
2,549 2,000
Ile sheria ya Msajili wa vyama vya siasa ikifanya kazi Lowassa atapita..wacheze tu vyema na msajili hapo ndio watajua sheria ni msumeno

Msajili anamfuta Magufuli then Lowassa anashika usukani, Picha linaisha
 
Mpinzire

Mpinzire

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2013
Messages
1,741
Points
2,000
Mpinzire

Mpinzire

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2013
1,741 2,000
Watoto ni wengi humu jf hadi kero!.

Hawajui kuwa CCM tayari inao utaratibu wake wa ndani, hakuna fomu yoyote ya urais itatolewa kwa mwana CCM yeyote zaidi ya the seating one.

P.
Binafsi nilishaongea jukwaa la siasa sasa limekuwa jukwaa la propaganda! watu wakunywa Double Kick wanakuja kupost habari za kipuuzi na kama wakina Prof; kitila, Makamba, Kingwangala na Mwigulu tumewapoteza basi sitoshangaa kama Mayala naye atatukimbia! Imekuwa zaidi ya Ffacebook jamani mpaka inaboa..! na watu wanaolipwa ndiyo wanatuharibia jukwaa.
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
16,995
Points
2,000
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
16,995 2,000
Si mbunge msukuma kasema huyo mdingi anajinyea nyea sasa nani atampitisha kugombea labda aende kwa Dovutwa.
Mambo ni mengi na muda ni kiduchu. Vibweka kila mahali mchana na usiku.

Ndugu Lowasa jana kasema hana nia ya kugombea urais tena, na hivyo tumuunge mkono Rais Magufuli mpaka mwaka 2020 kisha tumchague tena kwa awamu ya pili.

Huyu Eddo akibadilisha gia angani na kuchuana na Magufuli 2020 ni nani atamzuia??

Sina shaka kwamba akithubutu kuchuana na Magufuli CCM watamfyekelea mbali ili apishe njia bulldozer lipite! Lakini who knows, huyu morani alivyo mbishi kama dagaa anaweza kugangamara tu potelea mbali akichinjwa. Hajali.

Kama alisema hataondoka CHADEMA na hatimaye kaondoka, tunawezaje kuamini kuwa hatogombea tena hata kama amesema hatogombea??
Sent using Jamii Forums mobile app
 
T

the big mayai

Senior Member
Joined
Aug 16, 2018
Messages
192
Points
500
T

the big mayai

Senior Member
Joined Aug 16, 2018
192 500
Kama katiba za vyama hubadilishwa, basi kwa lowassa anything can happen. Halafu, kinachofikirisha hoja za upinzani zitakuwaje, endapo anasimamishwa na lissu. Tusubiri. 2020 sio mbali, sijui kina juma nkamia lile wazo la miaka 7 watalitoa tena wakiwa na nani. Siasa bwana. Nasisitiza tena kwa jinsi siasa zinavyobadilika tusimpinge mtoa mada!!
 
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
12,946
Points
2,000
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
12,946 2,000
Watoto ni wengi humu jf hadi kero!.

Hawajui kuwa CCM tayari inao utaratibu wake wa ndani, hakuna fomu yoyote ya urais itatolewa kwa mwana CCM yeyote zaidi ya aliyepo.
Kuhusu "utoto" hapo unawaonea na kutaka kuwafunika gubigubi kwa shuka la mchunga ng'ombe.Hivi ni utaratibu usio kwenye maandishi waliojiwekea CCM au ni sheria?Kama ni sheria,ina maana inapingana na sheria mama ya nchi?
 
J

Jozi 1

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2015
Messages
5,977
Points
2,000
J

Jozi 1

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2015
5,977 2,000
Ile sheria ya Msajili wa vyama vya siasa ikifanya kazi Lowassa atapita..wacheze tu vyema na msajili hapo ndio watajua sheria ni msumeno

Msajili anamfuta Magufuli then Lowassa anashika usukani, Picha linaisha
Ha ha ha hiyo sio picha ni jinamizi la kutisha sana.
 
PTER

PTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
4,403
Points
2,000
PTER

PTER

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
4,403 2,000
Watoto ni wengi humu jf hadi kero!.

Hawajui kuwa CCM tayari inao utaratibu wake wa ndani, hakuna fomu yoyote ya urais itatolewa kwa mwana CCM yeyote zaidi ya aliyepo.
Basi tu ilimradi kujaza nyuzi za hovyo jukwaani na kulipotezea hadhi jukwaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
32,643
Points
2,000
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
32,643 2,000
Mambo ni mengi na muda ni kiduchu. Vibweka kila mahali mchana na usiku.

Ndugu Lowasa jana kasema hana nia ya kugombea urais tena, na hivyo tumuunge mkono Rais Magufuli mpaka mwaka 2020 kisha tumchague tena kwa awamu ya pili.

Huyu Eddo akibadilisha gia angani na kuchuana na Magufuli 2020 ni nani atamzuia??

Sina shaka kwamba akithubutu kuchuana na Magufuli CCM watamfyekelea mbali ili apishe njia bulldozer lipite! Lakini who knows, huyu morani alivyo mbishi kama dagaa anaweza kugangamara tu potelea mbali akichinjwa. Hajali.

Kama alisema hataondoka CHADEMA na hatimaye kaondoka, tunawezaje kuamini kuwa hatogombea tena hata kama amesema hatogombea??
Mkuu ni ' Vijiwe ' gani hapo ulipo vinauza Bange / Bangi zenye ' Viwango ' vizuri vya ' Kumlandua ' Mtu?
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
15,160
Points
2,000
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
15,160 2,000
Wazee wasiokuwa na shukrani ndiyo hawa, umekaribishwa umekula ugali umeshiba hata kusema asanteni ndugu naondoka zii - ukiwa na wazee 10 wa sampuli hii taifa haliwezi kusonga.
 
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
2,535
Points
2,000
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
2,535 2,000
Watoto ni wengi humu jf hadi kero!.

Hawajui kuwa CCM tayari inao utaratibu wake wa ndani, hakuna fomu yoyote ya urais itatolewa kwa mwana CCM yeyote zaidi ya aliyepo.
Na hata ikitolewa mwenye ubavu wa kuichukua ni nani??
 
B

BUBERWA D.

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
826
Points
500
Age
37
B

BUBERWA D.

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
826 500
Mambo ni mengi na muda ni kiduchu. Vibweka kila mahali mchana na usiku.

Ndugu Lowasa jana kasema hana nia ya kugombea urais tena, na hivyo tumuunge mkono Rais Magufuli mpaka mwaka 2020 kisha tumchague tena kwa awamu ya pili.

Huyu Eddo akibadilisha gia angani na kuchuana na Magufuli 2020 ni nani atamzuia??

Sina shaka kwamba akithubutu kuchuana na Magufuli CCM watamfyekelea mbali ili apishe njia bulldozer lipite! Lakini who knows, huyu morani alivyo mbishi kama dagaa anaweza kugangamara tu potelea mbali akichinjwa. Hajali.

Kama alisema hataondoka CHADEMA na hatimaye kaondoka, tunawezaje kuamini kuwa hatogombea tena hata kama amesema hatogombea??
Akitaka kugombea anarudi CHADEMA anawateka anagombea. Maana anawajua sana dawa yenu, ni kupenyeza rupia nyote chaliiiiiiii! manaanza kudeki lami basi.
 
Regnatus Cletus

Regnatus Cletus

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2018
Messages
1,131
Points
2,000
Regnatus Cletus

Regnatus Cletus

JF-Expert Member
Joined May 26, 2018
1,131 2,000
Akitaka kugombea anarudi CHADEMA anawateka anagombea. Maana anawajua sana dawa yenu, ni kupenyeza rupia nyote chaliiiiiiii! manaanza kudeki lami basi.
Hahahaa...
 

Forum statistics

Threads 1,284,199
Members 493,978
Posts 30,816,961
Top