Wazo Langu: Lowasa kuwania urais 2020 kwa mara nyingine


Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,752
Points
2,000
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,752 2,000
Watoto ni wengi humu jf hadi kero!.

Hawajui kuwa CCM tayari inao utaratibu wake wa ndani, hakuna fomu yoyote ya urais itatolewa kwa mwana CCM yeyote zaidi ya aliyepo.
Jee akitoa photocopy ya original? Maana kusema tuu kuwa nataka! Ukorofi huo unatosha kuwavuruga.
Umejionea kimbembe cha Membe majuzi, watu walivurugana wakati hakukuwa na tamko rasmi lolote toka Kwa Membe

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,284,199
Members 493,978
Posts 30,816,961
Top