Wazo Langu: Lowasa kuwania urais 2020 kwa mara nyingine


Regnatus Cletus

Regnatus Cletus

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2018
Messages
1,131
Points
2,000
Regnatus Cletus

Regnatus Cletus

JF-Expert Member
Joined May 26, 2018
1,131 2,000
Mambo ni mengi na muda ni kiduchu. Vibweka kila mahali mchana na usiku.

Ndugu Lowasa jana kasema hana nia ya kugombea urais tena, na hivyo tumuunge mkono Rais Magufuli mpaka mwaka 2020 kisha tumchague tena kwa awamu ya pili.

Huyu Eddo akibadilisha gia angani na kuchuana na Magufuli 2020 ni nani atamzuia??

Sina shaka kwamba akithubutu kuchuana na Magufuli CCM watamfyekelea mbali ili apishe njia bulldozer lipite! Lakini who knows, huyu morani alivyo mbishi kama dagaa anaweza kugangamara tu potelea mbali akichinjwa. Hajali.

Kama alisema hataondoka CHADEMA na hatimaye kaondoka, tunawezaje kuamini kuwa hatogombea tena hata kama amesema hatogombea??
 
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
2,836
Points
2,000
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
2,836 2,000
Hivi mnashtuka leo...Lowassa is too big for Magufuli ndani ya Ccm kiufupi lolote laweza kutokea ndio maana nitazidi kusema kurudi kwa Lowasa Ccm ni janga kwa Magu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
2,096
Points
2,000
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
2,096 2,000
akijichanganya kuweka jina yake awamu hii haitakatwa jina yake pekee bali atakatwa yeye
 
900 Inapendeza zaidi

900 Inapendeza zaidi

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2017
Messages
1,199
Points
2,000
900 Inapendeza zaidi

900 Inapendeza zaidi

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2017
1,199 2,000
Mambo ni mengi na muda ni kiduchu. Vibweka kila mahali mchana na usiku.

Ndugu Lowasa jana kasema hana nia ya kugombea urais tena, na hivyo tumuunge mkono Rais Magufuli mpaka mwaka 2020 kisha tumchague tena kwa awamu ya pili.

Huyu Eddo akibadilisha gia angani na kuchuana na Magufuli 2020 ni nani atamzuia??

Sina shaka kwamba akithubutu kuchuana na Magufuli CCM watamfyekelea mbali ili apishe njia bulldozer lipite! Lakini who knows, huyu morani alivyo mbishi kama dagaa anaweza kugangamara tu potelea mbali akichinjwa. Hajali.

Kama alisema hataondoka CHADEMA na hatimaye kaondoka, tunawezaje kuamini kuwa hatogombea tena hata kama amesema hatogombea??
Lowassa kurudi ccm ni pigo kwa Jiwe, kwanza hadi sasa Magu kashapotezwa kwenye headlines zote,na ndo maana huwa nasema Magu atakuwa raisi pekee Tz kutawala kwa mhula moja tu
 
P

PakavuNateleza

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
1,025
Points
2,000
P

PakavuNateleza

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
1,025 2,000
Ulichoweka kama headline na ulichokiandika vinatofautiana sana.Acha ujinga
 
W

Waluhwanoyena

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2018
Messages
227
Points
500
W

Waluhwanoyena

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2018
227 500
Mambo ni mengi na muda ni kiduchu. Vibweka kila mahali mchana na usiku.

Ndugu Lowasa jana kasema hana nia ya kugombea urais tena, na hivyo tumuunge mkono Rais Magufuli mpaka mwaka 2020 kisha tumchague tena kwa awamu ya pili.

Huyu Eddo akibadilisha gia angani na kuchuana na Magufuli 2020 ni nani atamzuia??

Sina shaka kwamba akithubutu kuchuana na Magufuli CCM watamfyekelea mbali ili apishe njia bulldozer lipite! Lakini who knows, huyu morani alivyo mbishi kama dagaa anaweza kugangamara tu potelea mbali akichinjwa. Hajali.

Kama alisema hataondoka CHADEMA na hatimaye kaondoka, tunawezaje kuamini kuwa hatogombea tena hata kama amesema hatogombea??
Tumwamini tu kwamba hatagombea maana kura zake zote, pamoja na yangu, amempa Magufuli. Labda miaka ijayo baada ya Magufuli kustaafu.
 
Regnatus Cletus

Regnatus Cletus

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2018
Messages
1,131
Points
2,000
Regnatus Cletus

Regnatus Cletus

JF-Expert Member
Joined May 26, 2018
1,131 2,000
Watoto ni wengi humu jf hadi kero!.

Hawajui kuwa CCM tayari inao utaratibu wake wa ndani, hakuna fomu yoyote ya urais itatolewa kwa mwana CCM yeyote zaidi ya the seating one.

P.
Pumbavvu wewe! Kwani Katiba ya chadema ilikuwa inasema nini 2015?
 
Internal

Internal

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2017
Messages
2,870
Points
2,000
Age
49
Internal

Internal

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2017
2,870 2,000
€~_•π_{€€~π€~...\¥]_...{...~€{_\{¤^^€~¥•£•£€{`\£]%[√{&}&
 
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
17,620
Points
2,000
J

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
17,620 2,000
Watoto ni wengi humu jf hadi kero!.

Hawajui kuwa CCM tayari inao utaratibu wake wa ndani, hakuna fomu yoyote ya urais itatolewa kwa mwana CCM yeyote zaidi ya the seating one.

P.
Chadema wanateseka sana na Lowassa!
 
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
2,406
Points
2,000
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
2,406 2,000
Watoto ni wengi humu jf hadi kero!.

Hawajui kuwa CCM tayari inao utaratibu wake wa ndani, hakuna fomu yoyote ya urais itatolewa kwa mwana CCM yeyote zaidi ya the seating one.

P.
Sio Kweli🤣🤣lazima NEC ikae na kuchagua tena.na lazima wagombea wapite kila mkoa kukusanya signatures za wanachama.....mpaka kule Ntwara kwenye Korosho....kule Songea,namtumbo na Kilimanjaro....lets wait and see 2020
 
mikedean

mikedean

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2018
Messages
992
Points
1,000
mikedean

mikedean

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2018
992 1,000
Watoto ni wengi humu jf hadi kero!.

Hawajui kuwa CCM tayari inao utaratibu wake wa ndani, hakuna fomu yoyote ya urais itatolewa kwa mwana CCM yeyote zaidi ya the seating one.

P.
ulichoongea ni sahihi kwa kiasi fulani lakini ukweli ni kwamba mchuano utakuwepo,ila Magu atapitishwa tena,sio kwamba taarifanitatolewa na polepole kuwa chama kimepitisha Jiwe kugombea tena.Lazima mpango ufanywe kwanza na washindani watakuwepo japo wa kuzugia

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ukana Shilungo

Ukana Shilungo

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,662
Points
2,000
Age
43
Ukana Shilungo

Ukana Shilungo

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,662 2,000
Mambo ni mengi na muda ni kiduchu. Vibweka kila mahali mchana na usiku.

Ndugu Lowasa jana kasema hana nia ya kugombea urais tena, na hivyo tumuunge mkono Rais Magufuli mpaka mwaka 2020 kisha tumchague tena kwa awamu ya pili.

Huyu Eddo akibadilisha gia angani na kuchuana na Magufuli 2020 ni nani atamzuia??

Sina shaka kwamba akithubutu kuchuana na Magufuli CCM watamfyekelea mbali ili apishe njia bulldozer lipite! Lakini who knows, huyu morani alivyo mbishi kama dagaa anaweza kugangamara tu potelea mbali akichinjwa. Hajali.

Kama alisema hataondoka CHADEMA na hatimaye kaondoka, tunawezaje kuamini kuwa hatogombea tena hata kama amesema hatogombea??
2020 NI BENARD KAMILIUS MEMBE !!
 

Forum statistics

Threads 1,284,194
Members 493,978
Posts 30,816,820
Top